What's new

LƯU BÚT: Hột vịt lộn - lụm - luộc - lột - lủm đây...

Status
Not open for further replies.

cotruongvt

Phượt thủ
Lần đầu tiên đi dự SN Phượt tại ĐN, tuy rằng là một PMB vào ĐN một mình, mới đầu mình thấy hơi lạc lõng nhưng trong lòng vẫn nghĩ rằng ở nơi đây đều là những anh em yêu du lịch phượt chính vì vậy mà lòng cũng đỡ tủi thân hơn. và thật sự qua những ngày ở ĐN đã chứng minh điều đó. Mình đã quen và biết thêm được rất nhiều anh chị, bạn bè ở PĐN, PSG và PHN, mọi người đều rất tự nhiên và tình cảm. Đã để lại trong mình những hình ảnh không thể quên được. Rất cảm ơn các anh chị, bạn bè PĐN đã tổ chức rất thành công SN Phượt lần này, mong rằng sẽ được gặp lại anh chị em phuot.com trong một ngày gần đây nhất :D

Re: Hột vịt lộn, lượm, luộc, lột, lẫm đây..... maizdo maizdo

Viết sai rồi nhé Ku Cotruongvt :)

Hột vịt lộn, lụm (lượm), luộc, lột (bóc), lủm (ăn),....Ai nói được 10 lần ko vấp thì tớ thưởng nhé :D

dạ, thì hôm đó em nghe là lựm nên em đọc lái lái là lượm mà :D, còn lẫm hay lủm gì đó em nghe như là lẫm mà, cái này thì em cũng hiểu là ăn rùi :))

dạ, thì hôm đó em nghe là lựm nên em đọc lái lái là lượm mà :D, còn lẫm hay lủm gì đó em nghe như là lẫm mà, cái này thì em cũng hiểu là ăn rùi :))

Còn định bày tỏ Lưu bút gì đó thì viết tiếp đi nhé, kẻo bị khóa topic đấy,...hay vào hẳn topic Sinh Nhật mà viết đi cậu....:)

Bạn vào 3 topics sinh nhật viết lưu bút nhé. Viết ở đây loãng nội dung lắm .Thân!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back