What's new

Lưu trữ kỷ niệm: TKM - 2012

đi hết rồi, rồi bạn sẽ đi đâu..?

• Đi lại những nơi đã đi

Votes: 1 11.1%
  • Tìm nơi khác, xa hơn nữa để đi

Votes: 5 55.6%
  • Không đi nửa, quanh quẩn và lo gia đình

Votes: 1 11.1%
  • Suy nghĩ nhiều làm gì, tới đâu hay tới đó :)

Votes: 2 22.2%

• Total voters
    9
Re: Thông Tin Nhóm PKM và Hồ Sơ Thành Viên

Mình thấy gần bưu điện trung tâm toàn khách sạn vip và người nước ngoài không hà. xa xa 1 chút thì nhiều nhà nghỉ, khách sạn (khoảng 2-3km) mà bạn vừa vào tp, vội đi cam thế :) ở 1 time rồi tha hồ rong ruổi, xe máy mới vui..

Chúc bạn có 1 chuyến đi vui vẻ và thành công..

Mình đặt tour rồi mà, thuê xa thì tập trung ỏ bưu điện lúc 4 h45 sao được, đi cam xong mình lại rong ruổi tp hcm đến 30/5 mới về đấy

Ở SG, có cần gì thí nói với anh Deny, anh ấy đa tài lắm !

Re: Tám Không Mệt Mỏi: Nơi giao lưu của tất cả mọi người..

Sao bực vậy "bethu"??? Vào đây mà bực là anh Deny đánh đòn cho đấy !

Re: Tám Không Mệt Mỏi: Nơi giao lưu của tất cả mọi người..

Chào các anh các chị các cô các chú các bác các em nhỏ thân mến.... :”>

Là 1 nhân mới, tình cờ lượn lờ khắp nơi và tìm đến đc với nơi này là nhờ 1 bài viết của 1 bạn về hành trình đi Hà Tiên thấy hay quá bèn rì gít làm thành viên luôn hihi :)

Bản chất vốn rất thích du lịch bụi và trong quãng 1/3 đường đời đã qua cũng đc đặt chân đến 1 số nơi, ngày trước thích du lịch, ngày nay cũng thích du lịch và ngày sau vẫn thế nhưng mà hiện tại thứ nhất vì công việc nên thời gian k cho phép đi phượt nhiều nữa, thứ 2 bạn đồng hành bây giờ chỉ còn lác đác vài nhân và rồi cũng rụng dần chỉ còn mỗi mình mà niềm đam mê ngao du khắp nơi cứ thôi thúc mãi... nên khi đến với nơi này rất hy vọng có thể sẽ tiếp tục những cuộc hành trình mà mình vẫn mong chờ với những người bạn mới, những ng cùng chung sở thix... ^^ đôi lời ra mắt làm quen cả nhà, vừa tham gia vào diễn đàn nhà mình nên vẫn còn ngơ ngác lắm nhưng thấy rất thú vị, sẽ cố gắng dành ít time tìm hiểu thêm trước khi chính thức tham gia vào những chuyến đi...

Chúc cả nhà 1 ngày thật vui vẻ và có những chuyến đi thật thú vị và ý nghĩa ~^.^~

Hai "em" "Dangkyhuy" va "nguoinhaque" đâu rùi..
có vài anh trai 86-87 trẻ trung phong độ vô nhà kìa :)

Hai "em" "Dangkyhuy" va "nguoinhaque" đâu rùi..
có vài anh trai 86-87 trẻ trung phong độ vô nhà kìa :)
Híc híc, iêm tu roài, bác cứ........(c)
Được đây.............................

Chừng nào xuất quan, làm lại Ma Thiên Lãnh cho bà con nhé.. Với mấy chuyến mới còn lỡ nữa.. :)

Re: Lịch OFFLINE và Lịch Trình Dự Tính năm 2012

Thú thật là mình muốn có 1 cái gì đó đại trà, bình dân, tự do.. như thế thì mới đúng tiêu chí của nhóm là mở..

Đang trong năm thứ 3, mình và những bạn cũ đã quá biết sự "xê dịch" như thế nào và nó không là 1 kết quả chung được, được cái này thì mất cái kia..

PKM luôn dành cho những bạn mới và mình muốn các bạn luôn sẵn lòng rủ rê những buổi off..

Chừng nào xuất quan, làm lại Ma Thiên Lãnh cho bà con nhé.. Với mấy chuyến mới còn lỡ nữa.. :)
He he, em đang muốn lắm nè!
Chắc sớm sớm thui!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,130
Latest member
lam_phuotthu
Back