What's new

Lưu trữ kỷ niệm: TKM - Phiên bản 2010

Bạn chọn Tổng Hành Dinh PKM ở đâu?

• Bệt - Hàn Thuyên - CV 30/4

Votes: 4 40.0%
  • Cafe Star - Điện Biên Phủ

Votes: 2 20.0%
  • Cafe Lavender - Nam Kỳ Khởi Nghĩa

Votes: 4 40.0%
  • 190 Lê Văn Sỹ - Nhà Thờ Ba Chuông

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    10
Re: PKM: Tám không mệt mỏi..

Đêm đã phia, mìn thăng đây, chúc cả nhà ngày chủ nhật vui nhá ^_^

Mình cũng thăng đây, ko thức thêm chút nữa chắc băng luôn, ek ek! chúc cả nhà ngủ ngon!:)

Chúc cả nhà ngủ ngon . em đây còn thức dài dài để mai ngủ nướng .

@kimtuyen: Welcome bạn nhé.

Tình hình là 1 số thành viên PKM đang thác quậy tại sinh nhật phuot ở hồ cốc. Nhà PKM và các ace nhà 442 chị dugiang,tichuot, Anh Gia hợp sức chơi cái trò ca nhạc vui không thể tả. 5hAM vẫn còn tiếng đàn sập sình. 6ham mềnh té về nhà ngũ và report.

SN Phuot lần này phải nói xuất hiện quá nhiều chân dài và người đẹp mềnh hok kịp tuyển e nào vào PKM vì lọ mọ về nhà trong hoàn cảnh quá đuối sau 1 đêm vui hok ngủ.
Àh quên: lần đầu tiên thấy a vít gục ngã vào lúc 12am, còn pé gấu và ku thì chiến đấu tới gần sáng. Hôm qua mình có chụp 1 số hình ảnh độc - đẹp - chuẩn kỷ thuật bằng máy a vít chờ ảnh pót sau.=))
:)

hihi! thanks cả nhà nha, neu co off j thì nt wa nick cobenghichngom198920, hay wa dt 0933739341......zum kimtuyen nha, để còn ra mắt ace nữa chứ. hihi

hihi! thanks cả nhà nha, neu co off j thì nt wa nick cobenghichngom198920, hay wa dt 0933739341......zum kimtuyen nha, để còn ra mắt ace nữa chứ. hihi

Ai buồn buồn 12 h Đêm gọi tâm sự với ban í kìa :LL:LL=))

Bánh, tối nay có off lẻ zụ gì hem? Rủ bạn kim tuyến đi lun :D

Hahaha đi coi mấy " em dzu lep " không deny ? Bà nini nói vụ ăn chơi này bí mật nên không hú hí nhiều người ,, bả chủ xị muh nên Bánh không dám hó hé ....

Thông báo tin tức khẩn cấp ,,, Bà Ngựa thi đậu cấp 2 rồi , ý nhầm thi đậu thăng cấp rồi , tình hình sẽ làm tổng giám đốc nay mai thôi ( chắc thêm 30 năm nữa hì hì ) . Tiếc lộ từ tình báo bả sẽ đãi 1 chầu phủ phê đó , giám đốc đãi sao cho xem được đó nha hahaha . Bà Ngựa đâu mau mau lên tiếng coi=))

Hahaha đi coi mấy " em dzu lep " không deny ? Bà nini nói vụ ăn chơi này bí mật nên không hú hí nhiều người ,, bả chủ xị muh nên Bánh không dám hó hé ....
Đc, đc..
Thông báo tin tức khẩn cấp ,,, Bà Ngựa thi đậu cấp 2 rồi , ý nhầm thi đậu thăng cấp rồi , tình hình sẽ làm tổng giám đốc nay mai thôi ( chắc thêm 30 năm nữa hì hì ) . Tiếc lộ từ tình báo bả sẽ đãi 1 chầu phủ phê đó , giám đốc đãi sao cho xem được đó nha hahaha . Bà Ngựa đâu mau mau lên tiếng coi=))
Mấy hum nay ngựa lặn mất tăm, lát gọi đt xem sao :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,618
190,149
Latest member
inhopgiaycarton
Back