What's new

Lưu trữ kỷ niệm: TKM - Phiên bản 2010

Bạn chọn Tổng Hành Dinh PKM ở đâu?

• Bệt - Hàn Thuyên - CV 30/4

Votes: 4 40.0%
  • Cafe Star - Điện Biên Phủ

Votes: 2 20.0%
  • Cafe Lavender - Nam Kỳ Khởi Nghĩa

Votes: 4 40.0%
  • 190 Lê Văn Sỹ - Nhà Thờ Ba Chuông

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    10
Re: PKM: Tám không mệt mỏi..

Tình hình rất ư là tình hình, mới phát hiện thêm 1 nick lạ như thế này: " lovehell " trên Phuot.com, không biết có liên quan đến chàng hell nhà ta không nhỉ, chẳng lẽ trai nhà PKM có giá vậy ta?????:)):)):))

Hoho, em thấy mấy hôm nay rùi, nhưng tại thấy có loveCao.Mr thì có lovehell cũng thế. Biết đâu mai lại có lovevid xuất hiện. :))
Mong lắm thay cho trai nhà PKM. :))

Re: PKM: Tám không mệt mỏi..

Cảm ơn mọi người đã tham gia tiệc Sinh Nhật thật đông vui, thật bất ngờ,.....và nếu có điều chi sơ sót thì mong được bỏ qua nhé!

Lavender Idol 2010 - Vòng loại tháng 10

Kính chào quý vị khán giả,

Tôi, chị Pa, đại diện cho BGK cuộc thi Lavender Idol 2010 - Vòng loại tháng 10 diễn ra tại Sì Gòn có vài lời nhận xét về các thí sinh trong buổi thi hôm nay như sau:

1. Thí sinh Trang Mun với bài dự thi "Bóng mây qua thềm"

Em đã “ăn theo” phong cách của thí sinh Tỉu Tỉu từ Cuộc thi Cần Nôm Idol, luôn quay mông vào BGK và khán giả. Tuy có sự sáng tạo trong cách trình bày nhưng em và đội cổ vũ của em đã có hành động “sỉ nhục” bài hát bằng những câu như “…nàng đi qua lối đó (có con chóa, có con chóa), mùi hương bay theo gió (ó ó ó ó yeah)…” :gun. Mặc dù giọng em tốt nhưng chúng tôi thực sự lấy làm tiếc cho em. Hi vọng em đủ can đảm dự thi vào năm sau (BB).

2. Thí sinh Xô Xô với bài dự thi "Mong một ngày anh nhớ đến em"

Bài thi của em không có sự chuẩn bị kỹ lưỡng, em thường xuyên quên lời. Khi đã muốn thành ca ‘sỉ’ thì điều đầu tiên em phải làm được đó là thuộc ca từ. Bên cạnh đó, em lại có hành động ‘rù quến’ BGK. Xin lỗi, tôi nói thẳng, chúng tôi không thích em. Hẹn gặp em vào năm sau.

3. Thí sinh Thoai Thoai với bài dự thi “Người về từ lòng đất”

Em hoàn toàn không thể hiện được cái u ám của bài hát :(. Chúng tôi cứ nghĩ em đang về từ ‘trển” chứ hổng phải về từ ‘lòng đất”. Cám ơn em đã tham gia vòng thi này.

4. Thí sinh nước ngoài Fendi sẹc xy in bikini và bạn diễn với bài dự thi chăm phần chăm tiếng Việt “Tuổi mộng xứ đông”

Lần đầu tiên chúng tôi nghe được một giọng hát thanh thoát như vậy. Tôi thực sự hài lòng. Chúng tôi cho em cơ hội vào vòng trong. Chúc mừng em :D.

5. Thí sinh Phược Hoang với bài dự thi “Hãy hát lên”

Em gây ấn tượng với BGK bằng nghệ danh sai chánh tả có chủ đích, và chúng tôi hoàn toàn bị thuyết phục bởi giọng hát cũng như cách xử lý âm điệu, tiết tấu bài hát của em (c). Chúc mừng em đã nhận được 1 vé vào vòng trong.

Tin bên lề cuộc thi

Có một bạn cố gắng năn nỉ, nằn nì BGK để được dự thi năm nay bằng cách khều tay khều chân chị Pa và cười thật tươi. Tuy nhiên, BGK xét thấy bạn này đã được đông đảo khán giả yêu thích và bình chọn là Siêu Idol kể từ cuộc thi Cần Nôm Idol, nên chúng tôi đành làm lơ với bạn để tạo điều kiện cho các bạn thí sinh khác. Chị Pa xin lỗi Bym, hehe.

Lavender Idol 2010 - Vòng loại tháng 10

Túm gọn nhận xét của BGK dành cho các thí sinh Cuộc thi Lavender Idol 2010 - Vòng loại tháng 10 diễn ra tại Sì Gòn:

Thí sinh Trang Mun với bài dự thi "Bóng mây qua thềm": “ăn theo” phong cách của thí sinh Tỉu Tỉu, quay mông vào BGK và khán giả, thí sinh và đội cổ vũ có hành động “sỉ nhục” bài hát bằng những câu như “…nàng đi qua lối đó (có con chóa, có con chóa), mùi hương bay theo gió (ó ó ó ó yeah)…” :gun ----> LOẠI

Thí sinh Xô Xô với bài dự thi "Mong một ngày anh nhớ đến em": Không có sự chuẩn bị kỹ lưỡng, thường xuyên quên lời, có hành động ‘rù quến’ BGK. Xin lỗi, tôi nói thẳng, chúng tôi không thích em ----> LOẠI

Thí sinh Thoai Thoai với bài dự thi “Người về từ lòng đất”: Hoàn toàn không thể hiện được cái u ám của bài hát :(. Chúng tôi cứ nghĩ em đang về từ ‘trển” chứ hổng phải về từ ‘lòng đất” ----> LOẠI

Thí sinh nước ngoài Fendi sẹc xy in bikini và bạn diễn với bài dự thi chăm phần chăm tiếng Việt “Tuổi mộng xứ đông”: Một giọng hát thanh thoát, trong trẻo và như con nít :D. Tôi thực sự hài lòng. Chúng tôi cho em cơ hội vào vòng trong. Chúc mừng em :D ----> 1 VÉ VÀO VÒNG CHUNG KẾT

Thí sinh Phược Hoang với bài dự thi “Hãy hát lên”: Giọng tốt, chúng tôi hoàn toàn bị thuyết phục bởi giọng hát cũng như cách xử lý âm điệu, tiết tấu bài hát của em (c). Chúc mừng em đã nhận được 1 vé vào vòng trong ----> 1 VÉ VÀO VÒNG CHUNG KẾT

Tin bên lề cuộc thi

Có một bạn cố gắng năn nỉ, nằn nì BGK để được dự thi năm nay bằng cách khều tay khều chân chị Pa và cười thật tươi. Tuy nhiên, BGK xét thấy bạn này đã được đông đảo khán giả yêu thích và bình chọn là Siêu Idol kể từ cuộc thi Cần Nôm Idol, nên chúng tôi đành làm lơ với bạn để tạo điều kiện cho các bạn thí sinh khác. Chị Pa xin lỗi Bym, hehe.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,548
190,116
Latest member
Thangcho07
Back