What's new

Lưu trữ kỷ niệm: TKM - Phiên bản 2010

Bạn chọn Tổng Hành Dinh PKM ở đâu?

• Bệt - Hàn Thuyên - CV 30/4

Votes: 4 40.0%
  • Cafe Star - Điện Biên Phủ

Votes: 2 20.0%
  • Cafe Lavender - Nam Kỳ Khởi Nghĩa

Votes: 4 40.0%
  • 190 Lê Văn Sỹ - Nhà Thờ Ba Chuông

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    10
Re: Thông báo: V/v đăng ký áo nhóm phượt pkm

Chị ơi, em thành viên mới đây. Chị cho em đăng kí 1 đỏ size M và 1 khăn rằn nhé chị.

Thanks kiu chị nhìu nhìu

Re: Tám không mệt mỏi..

Thông tin nhà PKM nhiều quá, đọc mãi mới nắm được tý tình hình, nhìn cái list danh sach đi chơi của nhà mình thật hoành tráng và thật là ngưỡng mộ quá đi ah.
Mai nhà mình ai rảnh ra Bệt hok, mình đem quà Hà Nội về chuộc lỗi với pà con nè ^^

Re: Vòng Quanh Việt Nam - 10/10/10 - 100 ngày - 10.000 km

Hẹn gặp bác Deny quãng Bình Định hoặc Phú Yên vì mình đang đi dọc Việt Nam từ Hà Nội, còn bác thì từ đi từ hướng ngược lại. Feeling trông hay quá. Hehe.

Vậy là chưa về nhà,....vẫn còn lang thang ở đâu đó,......

Re: Tháng 11, lãng mạn Đà Lạt vàng rực rỡ sắc hoa Dã Quỳ............................

Hì hì. Ngắm hoa dã quỳ thì cứ cung đi sân bay Cam Ly mà đi chị ơi, tha hồ mà ngắm, chụp hình tự sướng lẫn chân dung.
Em thì đang xem lịch thế nào ạ. Tháng 11 thì trước mắt em chỉ free tuần đầu và tuần cuối.

Re: Thông báo: V/v đăng ký áo nhóm phượt pkm

Cho Trực đăng ký 2 áo nam (đỏ + đen, size M) và 1 khăn!
Chiều mai off Trực lấy. Thanks!

Re: Tháng 11, lãng mạn Đà Lạt vàng rực rỡ sắc hoa Dã Quỳ............................

Hồ Xuân Hương vẫn còn đang làm... Cầu gần chợ vẫn đang xây... Đà Lạt giống một công trình xây dựng lắm chị ơi!!!... Sang năm đê chị!!!!

Trời, bây giờ mà đi Đà Lạt kiểu này chán lắm, Đà Lạt có đồi núi, có rừng thông, bảo đảm lên đó phượt là sướng nhất ha ha. Giữa đồi thông reo, nghe tiếng chim hót, tiếng suối róc rách, cái lành lạnh trên da và hơi ấm của....một cô gái bên cạnh thì còn gì bằng he he.
Tuyển gái đi cùng =)) =))

Hì hì. Ngắm hoa dã quỳ thì cứ cung đi sân bay Cam Ly mà đi chị ơi, tha hồ mà ngắm, chụp hình tự sướng lẫn chân dung.
Em thì đang xem lịch thế nào ạ. Tháng 11 thì trước mắt em chỉ free tuần đầu và tuần cuối.

Ba tuần đầu chị free, tuần cuối chị bận, thế nên chọn tuần giữa cho nó cân đối :)) Em theo dõi bao giở Dã Quỳ nở vàng thì ới mọi người nhé!

Re: Lonely Planet with gift of PHUOT & Please share with us the place You've been

nàng công chúa này xinh lắm chị . mang về chưng tủ kiếng chắc cũng được chục năm chứ chẳng chơi :)

Nản, công chúa xinh mà mang về chỉ chưng tủ kiếng thì phí quá =))
Mình là mình mang về làm vợ luôn =))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back