What's new

Lưu trữ kỷ niệm: TKM - Phiên bản 2010

Bạn chọn Tổng Hành Dinh PKM ở đâu?

• Bệt - Hàn Thuyên - CV 30/4

Votes: 4 40.0%
  • Cafe Star - Điện Biên Phủ

Votes: 2 20.0%
  • Cafe Lavender - Nam Kỳ Khởi Nghĩa

Votes: 4 40.0%
  • 190 Lê Văn Sỹ - Nhà Thờ Ba Chuông

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    10
Re: Địa chỉ offline cho ngày 27-28 nhé :)

Người xấu tổng hợp người lại fân chia xế, ôm nhen. Hic off mà nhậu o ah o bàn dc j cả, chắc fải có 1 buổi off khác wá

Re: Địa chỉ offline cho ngày 27-28 nhé :)

haizzz thấy tình hình cái bàn nhậu dài ngoằng bày đầy đồ ăn và bia rịu thế thì em biết chắc chả off gì nổi rồi =)) thôi thì cứ coi như bữa hôm qua là tiệc ăn nhậu định kỳ, còn 1 tuần sau nữa tha hồ off chỉnh chu hơn. EM cảm ơn anh take cùng các anh "đại gia" đã mạnh tay tài trợ cho bữa ăn nhậu hoành tráng. Em vui, vui lắm lắm (c)

Re: Tám không mệt mỏi (Phần 2)

@Namnguyen: anh á nha, em biết tỏng của anh rồi đấy, cẩn thận k em tố cáo với chị người yêu bé nhỏ đấy nhé. =)) hình như em thấy tay chị ...gió đeo nhẫn có viên gì bự bự chói chói ^^!

Linh cái mà tinh, người ta nói nhớ Huế mà. Hai lần đi Huế, lần nào cũng lân la trò chuyện với mấy cô lễ tân ở khách sạn để nghe giọng Huế. Dường như mình yêu Huế nhất là cái giọng :))

HUẾ MỘNG HUẾ MƠ-NGÓ LƠ MẤT DÉP: tối hôm bữa đọc thế mà có mấy em không hiểu, cứ bắt đọc lại:D:D:D

HUẾ MỘNG HUẾ MƠ-NGÓ LƠ MẤT DÉP: tối hôm bữa đọc thế mà có mấy em không hiểu, cứ bắt đọc lại:D:D:D

Em chỉ nhớ lần em ra Huế...Úi chà, nghe giọng mấy con gái xứ Huế nói mà phê: nhỏ nhẹ, dịu dàng, hihi

Và nhớ nữa đó là mấy bác xích lô xứ Huế...gạt con nít...:(( [con nít đây là em đấy, huhu]

Em lòng vòng mãi cốt để tìm xem lại mấy tấm hình mà tối 17/ 11 mọi người ọp nhưng không thấy. Hình đó các bác có up lên không? nếu có thì nằm ở topic nào vậy nhỉ? bác nào biết vui lòng chỉ giúp để em vào ngắm lại mọi người tý ( ^.^) hihi ...
Là thành viên mới nên em cứ hay vào nhầm "phòng" và post bài không phù hợp với chủ đề, các bác lượng tình bỏ qua nhé!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,619
190,146
Latest member
sportifiles
Back