What's new

Malay 21-24/6

Hi mọi người, mình đã book vé đi Malay từ ngày 21-24/6 này nhưng người đi cùng vào giờ chót lại không đi được. Nếu có bạn nào có hứng thú thì cùng đi với mình theo lịch trình sau:

Thứ 5 21/6: Đến Malay khoảng 1g trưa. Về hotel, buổi chiều và tối đi ăn uống và shopping ở Bukit Bintang. Đây là khu shopping nổi tiếng ở KL, rất rộng lớn và tương đối dễ mua (ko quá mắc)

Nếu thích thì có thể đi bộ ra tháp đôi vào buổi tối để chụp hình

http://i938.photobucket.com/albums/ad227/umitory/Kuala%20Lumpur/5.jpg

Thứ 6 22/6: 9am đi Bukit Tinggi, là 1 cao nguyên nằm giữa Kuala Lumpur (KL) và Genting, cách KL khoảng 45ph chạy ô tô đường cao tốc.

Đi Bukit Tinggi đến 4g chiều. Về lại KL đi shopping tiếp đến tối.

Thứ 7 23/6: Check out hotel, đi Malacca. Malacca chỉ có chợ đêm vào thứ 7+CN, đi Malacca nhất định phải đi chợ đêm vì rất vui và đẹp

CN 24/6: Ở chơi Malacca đến trưa thì check out rồi về lại KL, ra sân bay đi về.

Hotel mình đã book xong, giá là 1.2 triệu/người/3 đêm.
Nếu bạn nào đi Malay vào thời gian này và có đi các điểm như mình nói (Bukit Tinggi, Malacca) thì có thể hẹn gặp mặt để đi chung 1 đoạn cũng được.
Mình là nữ, ở HCM nên cần tìm người share phòng là nữ nghen ;)

P/S: Bạn nào có hứng thú xin reply trong topic hoặc pm cho mình để liên lạc thêm hen.

Last edited:
tiếc nhỉ, 20/06 mình cũng đi mã lay rùi nè, ko thì chắc cũng join với bạn :D
20/6 bạn tới Malay ah? Nếu vậy 21 mình sang thì bạn vẫn còn ở Malay đúng ko? Có điều ko biết bạn có đi những điểm như mình ghi ở trên thì mới gặp nhau dc ;)

Mình đã pm cho cả 2 bạn be.bo và kiwiviet rồi nhé.

Mình cũng đã mua vé đi Malay từ 21 - 27/6. Bạn để lại yahoo hoặc số điện thoại nhé
Hú hú, mình pm cho bạn nhưng forum báo là hộp thư của bạn đầy rồi
Bạn xóa bớt dùm mình nhé ^^

Last edited by a moderator:
mình đi từ 19/6 đến 27/6 về. Lần này mình qua đi chơi tự do, vì lần trước đi du lịch rồi. Bạn nào qua đó rủ rê đi đâu thì mình đi đó. YM: quocnguyen_sg1980.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,185
189,946
Latest member
Ngvanvuong
Back