What's new

MANILA - CEBU - BORACAY : khai xuân đầu năm Giáp Ngọ nào ngày 05 - 11 / 02/ 2014

MANILA - CEBU - BORACAY : khai xuân đầu năm Giáp Ngọ nào ngày 05 - 11 / 02/ 2014

Tình hình là CEBU VÀ AIRASIA đang có vé máy bay rẻ đi Manila , hiện tại đoàn mình có 2 nữ book vé cực rẻ rồi, mình muốn rủ thêm các bạn phượt nữa cho đông vui lơn.

SỐ LƯỢNG : 6 - 8 người (Thông cảm, mình không thích đi đông, đoàn sẽ rất loãng)
LỊCH TRÌNH :

5/2 : SG - Manila , Chơi ở Manila 1 ngày.
6/2 : Mania - Cebu . Ngày 6, 7 chơi ở Cebu
8/2 : Cebu - Boracay (chưa kiếm đc vé rẻ, có thể tìm cách đi đường bộ). Ngày 8,9,10,11 : chơi ở Boracay
11/2: Boracay- Manila. Từ Manila về SG trong tối đó luôn.

CHI PHÍ :
- Vé máy bay : SG - Manila khứ hồi : 1.804k = 82$ (CEBU)
Manila - Cebu : 340k (CEBU)
Boracay - Manila : 250k (AA)
Tổng cộng trước mắt : ~2.400k (tiền vé mb cho 3 chuyến)
- Chi phí ăn, ở : 6.000k (cái này V chỉ nghiên cứu mấy đoàn đi trước, mình sẽ ước tính như thế trước)
=> Tổng cộng tạm thời là 8.400k cả chuyến.

THÔNG TIN CHUYẾN BAY :
SG- Manila : Thứ 4, 5/2, 1:00AM - 4:30AM (CEBU)
Manila - Cebu : Thứ 5, 6/2, 13:55PM - 15:10PM (CEBU)
Boracay - Manila : Thứ 3, 11/2, 16:20PM - 17:20PM (AIRASIA)
Manila - SG : Thứ 3, 11/2, 10:50PM - 00:20AM (CEBU)

Book nhanh nha, ko là hết vé rẻ đó nha mọi người ui.

Last edited:
Re: MANILA - CEBU - BORACAY : khai xuân đầu năm Giáp Ngọ nào ngày 05 - 11 / 02/ 2014

@vanphan85: xem trên bản đồ, khoảng cách Cebu-Boracay khá xa, di chuyển bằng đường bộ/ thủy khả thi không, nếu mua vé máy bay thì nên chọn hãng máy bay nào vậy bạn ? Khi nào có vé rẻ, bạn thông báo giúp nhé, tks.

Hãng máy bay từ Cebu - Manila , vé rẻ nhất chỉ là của Cebu thui vé 1Peso như hiện nay, nhưng vì do mình book trễ nên ko có vé giá đó, mình sẽ canh đợt KM sau, hy vọng có.

Re: MANILA - CEBU - BORACAY : khai xuân đầu năm Giáp Ngọ nào ngày 05 - 11 / 02/ 2014

Hãng asia air cũng hoặc động ở sân bay Ninoy Aquino luôn hả mọi người , mình nghe loán thoáng là nó ở sân bay Clark ? ai bbiết chỉ mình với ?

Hãng asia air cũng hoặc động ở sân bay Ninoy Aquino luôn hả mọi người , mình nghe loán thoáng là nó ở sân bay Clark ? ai bbiết chỉ mình với ?
Sau khi hợp tác kinh doanh với Zest Air thì AA có bay từ sân bay Ninoy, Manila nhé

bạn ơi mình cg xin đăng ký cục gạch cho 2 người đi nha bạn :)
Nhưng mình chưa biết rành về book vé máy bay và khách sạn nên bạn có thể cho mình xin YH hay mail để mình hỏi thăm kinh nghỉệm được ko?
Cám ơn bạn nhìu.

Xin đăng ký 1 cục gạch cứng nhe.

Đọc trên phuot thấy nhiều chuyến đi ấn tượng ở Philippines lắm. Đang chờ giá rẻ để book cùng đoàn nhe.

Nếu chủ thớt có thông tin giá rẻ. Keep and inform qua nick : [email protected] giúp nhe
Cảm ơn nhiều nhiều

bạn ơi mình cg xin đăng ký cục gạch cho 2 người đi nha bạn :)
Nhưng mình chưa biết rành về book vé máy bay và khách sạn nên bạn có thể cho mình xin YH hay mail để mình hỏi thăm kinh nghỉệm được ko?
Cám ơn bạn nhìu.

Bạn ơi, bạn có thể add mình qua yahoo : vanphan85 nhé. chúng ta sẽ cùng trao đổi kinh nghiệm book vé và lên plan nhé.

Chủ thớt xem vé chiều Cebu - Boracay bên Air asia thử xem, đang có KM thì phải. Hôm trước mình có check chuyến Manila - Boracay, 1 chiều 0 peso, 1 chiều còn lại giá rẻ lắm, cộng thêm khoảng 1000peso tiền phí xăng dầu,sân bay nội địa nữa. khoảng 1.5tr khứ hồi :)
Nếu được hẹn 5/2 ở Manila nhé :) Tối 5/2 bọn mình bay về KL-Malays rùi :)

Chủ thớt xem vé chiều Cebu - Boracay bên Air asia thử xem, đang có KM thì phải. Hôm trước mình có check chuyến Manila - Boracay, 1 chiều 0 peso, 1 chiều còn lại giá rẻ lắm, cộng thêm khoảng 1000peso tiền phí xăng dầu,sân bay nội địa nữa. khoảng 1.5tr khứ hồi :)
Nếu được hẹn 5/2 ở Manila nhé :) Tối 5/2 bọn mình bay về KL-Malays rùi :)

hix, sao mình kiểm tra bên AA mà không thấy chuyến từ CEBU đi Kalibo, chỉ có duy nhất từ CEBU - MANILA thôi, mà mình lại thấy có mấy bạn nói book bên đó rồi, chẳng hiểu tại sao, bạn có thể check giúp mình đc ko, chuyến từ Cebu - Boracay, bay ngày 8/2/2014. Thanks bạn trước nhé!

Tình hình là CEBU VÀ AIRASIA đang có vé máy bay rẻ đi Manila , hiện tại đoàn mình có 2 nữ book vé cực rẻ rồi, mình muốn rủ thêm các bạn phượt nữa cho đông vui lơn.

SỐ LƯỢNG : 6 - 8 người (Thông cảm, mình không thích đi đông, đoàn sẽ rất loãng)
LỊCH TRÌNH :

5/2 : SG - Manila , Chơi ở Manila 1 ngày.
6/2 : Mania - Cebu . Ngày 6, 7 chơi ở Cebu
8/2 : Cebu - Boracay (chưa kiếm đc vé rẻ, có thể tìm cách đi đường bộ). Ngày 8,9,10,11 : chơi ở Boracay
11/2: Boracay- Manila. Từ Manila về SG trong tối đó luôn.

CHI PHÍ :
- Vé máy bay : SG - Manila khứ hồi : 1.804k = 82$ (CEBU)
Manila - Cebu : 340k (CEBU)
Boracay - Manila : 250k (AA)
Tổng cộng trước mắt : ~2.400k (tiền vé mb cho 3 chuyến)
- Chi phí ăn, ở : 6.000k (cái này V chỉ nghiên cứu mấy đoàn đi trước, mình sẽ ước tính như thế trước)
=> Tổng cộng tạm thời là 8.400k cả chuyến.

THÔNG TIN CHUYẾN BAY :
SG- Manila : Thứ 4, 5/2, 1:00AM - 4:30AM (CEBU)
Manila - Cebu : Thứ 5, 6/2, 13:55PM - 15:10PM (CEBU)
Boracay - Manila : Thứ 3, 11/2, 16:20PM - 17:20PM (AIRASIA)
Manila - SG : Thứ 3, 11/2, 10:50PM - 00:20AM (CEBU)

Book nhanh nha, ko là hết vé rẻ đó nha mọi người ui.

Nhóm bạn có bao người rồi, mình join vào được k bạn?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,147
Latest member
daniel22
Back