What's new

Manila - Philippine [05/01/2013 - 09/01/2013]

Mình vừa mua được vé khuyến mãi 2 chiều của Cebu $150
Máy bay từ Sài gòn đi Phil và ngược lại với thời gian như sau:
Departure: 05 January 2013, Saturday, 0100 H
Arrival: 05 January 2013, Saturday, 0430 H

Thấy vé này tương đối rẻ, nên chắc các Anh chị Phượt cũng sẽ mua nhiều, nên mình lập topic muốn tìm người đồng hành vào khoản thời gian trên.
Mình chưa có kinh nghiệm phượt Phil (cũng như là Newbie của diễn đàn) nhưng đã đọc hầu như tất cả các topic liên quan đến Phil. Tuy nhiên đi chung một đoàn người Việt thì vẫn an tâm và vui hơn cả.
Vậy nên có Mem nào của diễn đàn cùng đi thời gian trên thì mình mời gợp đoàn đi chung nhe.
Bọn mình có 2 Nam 28 tuổi (một làm kỹ sư và một làm nhà hàng khách sạn tại Sài gòn).
Tiền ăn uống và vui chơi trong 3 ngày 3 đêm ở Phil vào khoảng 4triệu (các topic khác thống kê).
Và lịch trình đi như sau: (sẽ bổ sung thêm và chưa FIX)

Ngày 1 Bay qua Manila và bay tiếp qua Coron (giá vé máy bay Tiger Air là 1tr5/2chiều/1người - tại thời điểm hiện tại).
Ngày 2 Đi chơi vòng quanh khu mình ở.
Ngày 3 Đi thăm các hồ - đi ngắm san hô.
Ngày 4 Đi chợ di chuyển về lại Manila - chơi buổi tối tại Manila - hoặc di chuyển lên Clack để tối đi BAR.
Ngày 5 Đi công viên, nhà thờ hoặc đi Hồ Taal. (Tối 10:00 bay về Sài gòn)

Last edited:
Minh cung la my ne, ban con y dinh Di nua khong, neu ban Di minh Di theo nua nhe, ban da book Ve chua? Co gi minh book Chung roi tham gia cung nhom Vời Nha Chu Thot ....

Minh tham gia con kip ko? Dot nay con Ve re khong moi Nguoi?

Last edited by a moderator:
Helo các bạn, mình là Thảo (nữ) ở Hà Nội cũng đang tìm kiếm cơ hội đi Philippine hè năm nay (khoảng từ 26- 30/4) đang tìm vé giá rẻ và các bạn có thể đi cùng, không biết có bạn nào có kinh nghiệm và đang có ý định giống mình ko?

Bạn của mình đã book vé trùng với lịch trình của bạn đi 24/04-30/04. Vé total 130$ khứ hồi, có 2 bạn nữ ở HN và 1 bạn book ở SG. Có gì bạn book cùng đi cho vui

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back