What's new

Mênh mông sông nước Trăng tròn lung linh (Cái Mơn: 18-19/09/2010)

Status
Not open for further replies.
TRUNG THU ĐANG VỀ, THÁNG 9 VỚI NHIỀU TRẦM LẶNG..

*Tiếp tục phát huy Truyền Thống PKM chuyên trị tour mở và “Nối vòng tay lớn” đến tất cả những người bạn mới.
* Bạn đã có những hành trình lên rừng, xuống biển, leo núi, tắm suối vượt sông..
* Bạ chưa biết đi đâu khi mà các chuyến đi đã hết chỗ?
* Bạn đã xách lồng đèn đi dọc triền đê? đã bơi lững lờ trên sông ngắm trăng tròn vành vạch? đã có cảm giác rùng mình ớn lạnh với những câu chuyện ma giữa nhưng khu nhà bỏ hoang..?

Nếu có, VẬY THÌ CÒN CHỜ GÌ NỮA, hãy cùng PKM - Phượt Không Mệt Mỏi - đón trung thu ở một miền quê sông nước.

Hành trình như sau:
* Thời gian: 2 ngày 1 đêm, khởi hành 7h sáng thứ 7 (18/09/10) tại Bệt (Công viên 30/4, góc đường Pastour - Hàn Thuyên), về chiều chủ nhật (19/09/10)
* Phương tiện: xe máy.
* Cung đường:
Bệt (Q.1) - Nguyễn Văn Linh (Q.7) - Bến Lức (Long An) - Tân An (Long An) - Mỹ Tho (Tiền Giang) - Cầu Rạch Miễu - Bến Tre - Cầu Hàm Luông - Cái Mơn

* Kinh Phí: 100K
* Xăng thì xế + ôm cưa đôi

Danh Sách:
[x] = xế
[o] = ôm

các cặp cùng nhau ra Bệt, tập trung và xuất phát lúc 7h sáng, không dây thun:
danh sách này xếp các bạn ở gần nhau hoặc tiện đường ra chỗ tập trung, xin tự liên lạc với nhau, nếu không có sdt, pm cho mình nhé

1- Deny [hóc môn] - Hường khvn [gò vấp]

2- Buôn hồ [cầu Bình Lơi - bình thạnh - đi 1 mình]

3- pippy [chung cư miếu nổi] - hanground [bình thạnh]

4- love paradjse [cân nhơn hòa] - loaneu [cầu bình triệu]

5- kem dâu [lê đức thọ - gò vấp] - onlylove [gò vấp]

6- heo dat [bình phước - đi 1 mình]

7- Wall2711 [đi trưa thứ 7]

Last edited:
Haiz...cái bác Deny này hok lên lịch sớm, ngày đó em cũng vi vu Cà Mau roài, hok đu theo được, tiếc ghê! em là em cũng thích hoà cùng không khí trung thu miền sông nước lắm đó, hức hức!

Haiz...cái bác Deny này hok lên lịch sớm, ngày đó em cũng vi vu Cà Mau roài, hok đu theo được, tiếc ghê! em là em cũng thích hoà cùng không khí trung thu miền sông nước lắm đó, hức hức!

Em cũng dính cái cà mau này nè, anh deny mà quăng hôm qua là thế nào em cũng đu theo chuyến này oài
đi với mọi người thích hơn cơ...

Em cũng dính cái cà mau này nè, anh deny mà quăng hôm qua là thế nào em cũng đu theo chuyến này oài
đi với mọi người thích hơn cơ...

Thoai, quyết định roài hok hối hận! mỗi chuyến đi có cái hay riêng của nó mà, cứ tin là chuyến Cà Mau tới này hứa hẹn nhiều thú vị đi, he he! :)

Thoai, quyết định roài hok hối hận! mỗi chuyến đi có cái hay riêng của nó mà, cứ tin là chuyến Cà Mau tới này hứa hẹn nhiều thú vị đi, he he! :)

thì đúng rùi chị, đã quyết định là hok hối hận, vẫn đang hi vọng chuyến kia đây :D

Re: Mênh mông sông nước Trăng tròn lung linh (Cái Mơn: 17-18/09/2010)

ừh..

sửa lại rồi

sao hok sửa ngày đi là 17 & 18 cho e quăng cục gạch cái, chủ nhật đi thi mất rồi keke

Lịch anh đã có thông báo trước trong hành trình PKM rồi mà ^^

Mà chuyến Cà Mau hay Cái Mơn cũng là CM cả thôi, sông nước như nhau

Anh sẽ đi Cà Mau sau :D

hi bà con nhà mình..kkeke, đọc thấy toàn ng` wen ko ah.
Có gì tớ đặt nửa cục gạch với nhen.. vì tuần sau đó ra Bắc rùi, tính ở nhà tu một bữa..ko thì nhà nói chết..but mà đọc thấy cũng hấp dẫn wa nên đk trước vậy.
Sry nha.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,486
190,104
Latest member
tranvouu12
Back