What's new

[Chưa chốt đoàn] [Miền Bắc] 28/12-3/1

Các bạn ơi mình với bạn (2 nữ) từ SG định ra Bắc chơi từ 27/12 đến 5/1 mà chưa biết đi đâu.
Không biết có bạn nào trùng lịch có hứng thú lập team kiếm chỗ đi cho đông vui, an toàn comment cho mình với nhé!

Chào bạn mình là nữ ở hcm minh có lịch trinh đi Cao Bằng mộc châu vào 29 _ 4 tây mình đinh đi với bạn nhưng b mình ko đi dc . niếu dc bạn trả lời mình liền nha

Các bạn ơi mình với bạn (2 nữ) từ SG định ra Bắc chơi từ 27/12 đến 5/1 mà chưa biết đi đâu.
Không biết có bạn nào trùng lịch có hứng thú lập team kiếm chỗ đi cho đông vui, an toàn comment cho mình với nhé!
Hi chị,
Không biết chị đi phương tiện gì nhưng em đang có ý định đi xe máy từ Đà Lạt về Hà Nội từ 27,28/12 đến 31/12. Hai chị muốn join kèo này thì báo em để mình cùng sắp xếp nhé ạ.

Chào bạn mình là nữ ở hcm minh có lịch trinh đi Cao Bằng mộc châu vào 29 _ 4 tây mình đinh đi với bạn nhưng b mình ko đi dc . niếu dc bạn trả lời mình liền nha
bạn định đi thế nào ha bạn ơi? Inbox mình thông tin liên lạc cụ thể hơn chat cho dễ ha :D

Hi chị,
Không biết chị đi phương tiện gì nhưng em đang có ý định đi xe máy từ Đà Lạt về Hà Nội từ 27,28/12 đến 31/12. Hai chị muốn join kèo này thì báo em để mình cùng sắp xếp nhé ạ.
Hì tụi c bay ra HN :( chứ k chạy xe giỏi em ơi! Giỏi thế! Tự chạy xe từ ĐL ra HN luôn à?! :eek:

bạn định đi thế nào ha bạn ơi? Inbox mình thông tin liên lạc cụ thể hơn chat cho dễ ha :D
Chiều 29 mình bay ra HN rồi lên xe ra cao bằng luôn. tham quan CB trong 2 30 và 31. tối 31 mình lên xe về HN đón xe đi môc châu. Trưa 3/1 mình về HN đi vòng vòng ăn chơi tối 4/1 mình về sg mình ở q6 . mình lên lịch cụ thể tham quan các địa điểm luôn rồi cho đỡ mất time. Niếu đc thì mình đi chung vì bạn mình có việc chưa chắc đi dc hay ko mà vé và homstay mình đặt hết rồi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,188
189,947
Latest member
uyen13579
Back