What's new

[Chưa chốt đoàn] Miền Bắc (30/12-7/1)

Hi mọi người, mình mới tham gia nên nhờ mọi nguoi giúp đỡ nha!
Mình bị bể kèo :cry:
Đã lỡ mua vé SG-HN 30/12 đến 7/1. Mình rất muốn đi Tây Bắc hoặc những nơi hay ho quanh Hà Nội hoặc khu vực miền Bắc nhưng đi một mình buồn quá! :(

Có bạn nào ở HN nghỉ Tết Tây có plan đi đâu loanh quanh cho đời bớt mỏi mệt cho mình join với được không?!
Mình khỏe nhưng không giỏi trekking lắm (đi rất chậm), lái xe máy hơi yếu nhưng đường như Sapa thì mình chạy thoải mái.
Cơ bản là mình kiểu con gái không bánh bèo nhưng mà không bẻ gãy được sừng trâu. :rolleyes:
Mong được các bạn hốt theo :whistle:

Hi mọi người, mình mới tham gia nên nhờ mọi nguoi giúp đỡ nha!
Mình bị bể kèo :cry:
Đã lỡ mua vé SG-HN 30/12 đến 7/1. Mình rất muốn đi Tây Bắc hoặc những nơi hay ho quanh Hà Nội hoặc khu vực miền Bắc nhưng đi một mình buồn quá! :(

Có bạn nào ở HN nghỉ Tết Tây có plan đi đâu loanh quanh cho đời bớt mỏi mệt cho mình join với được không?!
Mình khỏe nhưng không giỏi trekking lắm (đi rất chậm), lái xe máy hơi yếu nhưng đường như Sapa thì mình chạy thoải mái.
Cơ bản là mình kiểu con gái không bánh bèo nhưng mà không bẻ gãy được sừng trâu. :rolleyes:
Mong được các bạn hốt theo :whistle:
Chào bạn bọn mình cũng đang định đi hà giang đợt này bạn đi thì nhắn địa chỉ cho mình nhé để mình thông báo lịch trình nhé a. Thọ 0912226589

Minh di cong viec o HN va ranh tu 28/12 den 1/1 (4 ngay) sau do ve SG. Moi nguoi co team don giao thua nao thi ru minh voi. Cung muon di Ha Giang ma so ko kip. Neu co the sap xep duoc chuyen di Ha Giang vao 4 ngay nay, thi hu minh nha. thanks!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,130
Latest member
lam_phuotthu
Back