What's new

[Chia sẻ] Mình sẽ Phượt ỡ Mỹ từ 15/03/2013 cho đến 29/03/2013, có ai đi cùng thì cùng make plan

Status
Not open for further replies.

saigonkev

Phượt tử
Mình sẽ Phượt ỡ Mỹ từ 15/03/2013 cho đến 29/03/2013, có ai đi cùng thì cùng make plan

Hi all,

Mình ở Sàigòn, là male và đã có gia đình ( xin nói trước để tránh phiền toái bởi giới tính thứ 3, sorry trước).

Nhân dịp em trai mình có spring break 02 tuần nên mình qua thăm em nó sẵn tiện làm chuyến phượt ở Mỹ. Ngặt nỗi em mình không rành phía Đông, vì vậy mình cũng mong bạn nào đó chia sẻ với mình về kinh nghiệm du lịch. Ví dụ những đặc điểm đặc trưng nào mình dễ mắc phải khi sang các thành phố Chicago, New York, Washington, Florida, Boston...vì mình là người Việt và chỉ họa hoằn lắm chỉ lòng vòng Châu Á.
Điều thứ hai là nếu có bạn nào đó cùng lịch trình giống mình thì hay quá, mình có thể cùng đi, cùng chia sẻ và khám phá miền Đông nước Mỹ. Vì ông bà mình có câu "hai cây làm chẳng nên non, ba cây chụm lại nên hòn núi cao". Mình cũng thông báo là mình đã mua vé tất tần tật, cả khách sạn và các địa điểm sắp đến đã sắp xếp hoàn tất trước 02 tháng.
Vấn đề là nếu có thêm bạn thì sẽ có nhiều chuyện để nói và sẽ vui hơn.
P/S: mình có ghé và ở Hàn Quốc ngày 28/03/2013 trước khi khởi hành về VN 08:00 sáng ngày 29/03/2013. hihi

Mong reply của bạn đồng hành nào đó hoặc sự sẻ chia kinh nghiệm du lịch Mỹ.

Re: Mình sẽ Phượt ỡ Mỹ từ 15/03/2013 cho đến 29/03/2013, có ai đi cùng thì cùng make

Nếu bạn muốn tìm bạn đồng hành, mời bạn qua box Tìm bạn đồng hành và Tổ chức chuyến đi nước ngoài nhé.

Nếu muốn tìm hiểu và chia sẻ thông tin, mời bạn vào các topic phù hợp.

Tôi khóa topic này tại đây.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back