What's new

[ĐÃ XONG] Mod dantocgoc

Hệ thống báo các nick im_mom xuất phát từ phanhuuphuoc

@phanhuuphuoc: bạn có quyền bày tỏ chính kiến nhưng hãy làm việc đó một cách có trách nhiệm, có tinh thần xây dựng và công khai; tránh trò "chửi" đổng, "chửi" hôi, và "chửi" lén!

Nick im_mom sẽ bị tôi ban ngay sau đây.

Mình ủng hộ các bạn có bức xúc cứ nói lên, nhưng hãy nhẹ nhàng, tránh làm buồn nhau. Chúng ta xa lạ nhưng đều đến với Phượt vì đam mê chung, hãy lấy đó là đại sự mà quên bớt đi việc phiền lòng... :)
@ Rất khinh những bạn dùng nick ảo, nó làm giảm giá trị người sử dụng nó !

@ hi-speed. Bạn dùng những ngôn từ khi trao đổi với các thành viên khác trong topic của họ như thế này, thì đúng là hạn chế quyền viết bài đối với bạn là đang còn nhẹ đấy. Chủ topic nêu sự việc và cũng nói khá rõ quan điểm chỉ là chia sẻ, cảnh báo chung đến tất cả chứ không nhằm mục đích cá nhân.

Vậy còn bạn thì sao??? Đẩy 1 câu chuyện hết sức "nhảm nhí" và cố tình bội nhọ "đôi co" nhằm vào 1 các nhân khác, thỏa mãn cho cái tôi "cao cả" của mình! Đúng là nực cười. Với những người cố chấp như bạn tôi không cần phải giải thích thêm nữa. Tốt nhất hãy xem lại mình.!

Nội dung sai phạm thì xuyên tạc nhảm nhí. Chiếu theo luật thì sẽ bị ban nik có thời hạn chứ không phải đơn thuần là hạn chế viết bài của bạn đâu nhé.

Nhìn mấy câu này mà ngán cho cái cương vị mod.......hãy nghĩ xem mình là cái gì ngoài đời nếu khi bước ra khỏi cái thế giới ảo này đi .... nực cười.....đúng là nực cười cho kiểu người này thật......chấp......ố ồ......chấp làm cái gì chứ, nhẹ nhàng đơn giản cho đời nó thanh thản, cứ đi phượt cho nhẹ lòng.....chấp làm gì.......còn bảo là nhẹ à, đây không cần.....cứ làm theo luật định đi

Bao giờ cũng tồn tại 2 giai cấp: giai cấp thống trị và giai cấp bị trị. Với giai cấp thống trị(các quan) cũng tồn tại vài loại quan. Quan tham, quan không tham. Quan giỏi, quan ngu...vì các quan cũng là con người. May mắn cho giai cấp bị trị là được sống dưới thời quan giỏi, không tham, hết lòng vì dân. Với giai cấp bị trị cũng tồn tại nhiều loại người, người biết chấp nhận với thực tại, sống có khuân khổ và đôi khi chửi đổng không ảnh hưởng đến ai. Người sống theo thời, gió chiều nào xoay chiều đấy. Người không chấp nhận và luôn chửi bới(loại này thường bị các quan để ý).
Bạn hi-speed chắc không hài lòng với cách hành xử của mod nhưng bạn hay đọc hết commens của tớ rồi hài lòng với chính bản thân mình nhé vì bạn đã hiểu được bạn thuộc nhóm người nào, các quan ở đây thuộc nhóm nào( bạn tự sắp xếp) cho họ nhé. Nói chung là phải có sự đối lập thì mới tồn tại và phát triển. Đừng vì bị khóa nick mà không chơi ở đây nữa nhé. Có những người như bạn sẽ thấy được mặt trái của các quan.
Lượn qua đây có vài ngu ý góp vui, các bạn đứng chém tớ nhé. Tks.

- Bạn Hi-speed : mình chưa có dịp gặp bạn, mấy lần đi Kawasami bạn cũng có nói sẽ ghé chơi cùng mà vẫn chưa lần nào bạn làm, có lẽ duyên chưa tới.

Mình mà nói chuyện với bạn chắc mình cũng ngại lắm, chả biết bạn vui buồn thế nào rồi buồn buồn bạn lôi mình ra bạn chém bạn bỉ, mod này mod nọ.

Có đọc mấy bài bạn post về chuyện bạn ôm của bạn bị mấy thằng mất dạy nó abc..., bạn oánh cho 3 thằng 1 lượt chạy mất dép, mình cũng nể bạn lắm. Nhưng căn bản theo mình, thì thằng đàn ông ngon lành bản lĩnh thì chỉ một cái nhìn thôi là đã không đứa nào dám táy máy tay chân rồi, chứ còn phải động thủ tay chân thì ...:)

@ Thinhdayquach: hôm nào em rảnh, em đọc lại những gì em viết nhé, và thử đặt em vào vị trí của những bạn đồng hành của em, chị nghĩ em sẽ thấy được nhiều điều.

@ Thinhdayquach: hôm nào em rảnh, em đọc lại những gì em viết nhé, và thử đặt em vào vị trí của những bạn đồng hành của em, chị nghĩ em sẽ thấy được nhiều điều.

P/s : Cám ơn lời chị dặn dò ... Và em nghĩ đây là lần cuối cùng em coment ngược lại vấn đề mà người khác dành cho em . Vì đối với em bây giờ Phượt chỉ mang đến cho em niềm vui trong cuộc sống thôi , chứ nó không có quyền mang vào lòng em 1 chút nổi buồn nào hết .
Phượt nó sẽ là 1 phần trong cuộc sống của em , ít ra nó và du lịch đã chiếm đi hết 3/4 trong trái tim em rồi ....Nên em sẽ dành hết cho nó , và chắc 1 điều với chị rằng em không bao giờ xen vào những chuyện cãi cọ nhau như thế này nữa đâu ...Vì nó làm em đau đầu và làm em vơi đi tình yêu dành cho du lịch .
Chào chị và mọi người ....Cám ơn mọi người !!!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back