What's new

[THÔNG BÁO] Mời các Hội / Nhóm đăng ký nhận Sticker Phượt (miễn phí)

Mỗi người 3 cái thì nhà Hà Tây phượt hội phải 200 cái mới đủ ạ. Nên nếu BTC còn đủ thì cho Hà Tây hội đăng ký 200 cái nhé! Còn ko đủ thì 100 cái cũng okie ạ!
Mobile em: 0988.111.420

Mình vừa gửi PCN bằng Viettel Post cho các đầu: Sài Gòn, Vinh, Hà Tây, Đà Nẵng, Nha Trang và Thanh Hóa.

Nhân viên VT Post nói chậm nhất là sáng thứ 7 nhận được (sao chậm thế nhể, biết thế gọi Tín Thành cho nhanh).

Chú ý là mình đếm số lượng theo kiểu nhà giàu đếm tiền nên có thể thừa thiếu (thiếu thì chắc ít thôi, nhưng thừa thì sẽ thừa nhiều). Nên nếu có thiếu thì đừng kiện và thừa thì cũng không cần gửi trả lại bớt đâu các bạn nhé :D

Các bạn khác hẹn lấy trực tiếp thì mình sẽ giữ đây.

Mình vừa gửi PCN bằng Viettel Post cho các đầu: Sài Gòn, Vinh, Hà Tây, Đà Nẵng, Nha Trang và Thanh Hóa.

Nhân viên VT Post nói chậm nhất là sáng thứ 7 nhận được (sao chậm thế nhể, biết thế gọi Tín Thành cho nhanh).

Chú ý là mình đếm số lượng theo kiểu nhà giàu đếm tiền nên có thể thừa thiếu (thiếu thì chắc ít thôi, nhưng thừa thì sẽ thừa nhiều). Nên nếu có thiếu thì đừng kiện và thừa thì cũng không cần gửi trả lại bớt đâu các bạn nhé :D

Các bạn khác hẹn lấy trực tiếp thì mình sẽ giữ đây.

Nhận trực tiếp thì có thể lấy ở đâu và buổi nào đấy ạ. Để em sắp xếp thời gian qua lấy, em cảm ơn.

Bác cho Vĩnh Phúc Phượt Hội bọn e xin 50 cái nếu còn ợ. Bên e có thể nhận hàng ở HN, bác vẽ cho e địa chỉ để chúng e đến lấy ợ.

HẾT HÀNG CÁC BẠN NHÉ! Cảm ơn các bạn!

Các bạn/nhóm đã đăng ký mà chưa có địa chỉ/điện thoại thì PM cho mình ngay nhé! Nhanh không mất đấy :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,427
190,079
Latest member
Quynh258
Back