What's new

Mông Cổ - tháng 7/ 2018

Mình dự định đi một chuyến Mông Cổ vào đầu tháng 7/2018. Thời gian tổng chuyến đi không bị hạn chế.

Mình chưa có lên lịch trình, hiện tại đang tham khảo từ các nguồn. Hoan nghênh bạn nào có ý định đi chung chúng ta cùng bàn bạc thêm.

Điểm chính mình cần đi là Mông Cổ, sau đó hoặc trước đó mình có thể kết hợp với Hồng Kong hoặc Trung Quốc nên nếu ai đi cùng hết hành trình thì quá tốt.

Bạn nào quan tâm thì inbox mình trao đổi thêm hoặc trao đổi trực tiếp trên đây.

Mình là nữ, U30, chưa có kinh nghiệm đi những cung như thế này.

P/s:

1/ Trong tháng 11 này mình có việc bận nên không lên lịch trình được. Các bạn tham khảo thử link này
https://nganbalo.com/2016/06/minh-da-di-mong-co-bang-duong-bo-tu-bac-kinh-nhu-nao/

2/ Theo như bạn này thì chi phí vào khoảng 1200 usd. Mình cũng dự trù trong khoảng từ 1500 - 2000 usd. Phương châm của mình là bụi - tiết kiệm - trãi nghiệm.

Last edited:
Mình không bị hạn chế về thời gian bắt đầu chuyến đi và tổng thời gian đi.

Dự định là cuối tháng 6, đầu tháng 7, nhưng có thể dời lại đầu tháng 8. Nếu bạn nào có ý định đi thì chúng ta cùng bàn bạc nhé.

Bạn nào có thông tin bổ ích gì về hành trình Mông Cổ thì cho mình xin nhé. Chân thành cảm ơn.

Hiện tại mình bắt đầu học tiếng Trung :D

Mình không bị hạn chế về thời gian bắt đầu chuyến đi và tổng thời gian đi.

Dự định là cuối tháng 6, đầu tháng 7, nhưng có thể dời lại đầu tháng 8. Nếu bạn nào có ý định đi thì chúng ta cùng bàn bạc nhé.

Bạn nào có thông tin bổ ích gì về hành trình Mông Cổ thì cho mình xin nhé. Chân thành cảm ơn.

Hiện tại mình bắt đầu học tiếng Trung :D

Nếu đi tháng 8 thì cho mình 1 gạch luôn nhé, hiện tại mình đang học tiếng Trung, chưa đi MC bao giờ mà quần nát hết Đông Á với ĐNA lun rùi, nữ- bằng tuổi lun hihi

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,942
190,279
Latest member
HOAI2
Back