What's new

Mong Mod check cho quyền sửa lại bài cũ

Xin lỗi các pác !
Em xin sửa lại bài vì (lại vì)
Khi em viết hồi ức, vì là mem mới không biết, lên cứ nghĩ xóa album cũ đi cho đỡ tốn diện tích, đỡ hao tài nguyên của diễn đàn,,,
Nào ngờ các bạn ý hỏi "Hình cũ đâu ???",,, em cứ vô tư trả lời "A đâu biết" ,,,,,, khi quay trở lại thì chẳng thấy hình đâu thật, ,, mà quyền sửa cũng hết,
Nếu được thì các pác cho em gắn lại hình trong Topic "Những cung đường không có trong Vietbando"
Cám ơn các pác nhiều!!!!
TBS

Cũng muốn giúp bác nhưng làm sao tôi biết phải gắn cái hình nào vào bài viết nào?

Một đống hình trong Album, biết cái nào nó sẽ chèn vào chỗ nào?

Hay là cứ gắn đại, rồi người đọc tự hiểu? :D.

Chỉ có cách nếu bác thực sự muốn đưa hình vào bài trở lại thì chịu khó copy từng bài muốn sửa đó vào khung soạn thảo rồi sửa bài, chèn link ảnh xong gửi qua PM cho Mod phụ trách Box đó nhờ thay thế nội dung đó cho 1 bài số cụ thể nào đó, của trang cụ thể nào đó cho Topic cụ thể nào đó:D. Cứ thế khi nào xong hết thì thôi.

Cũng rất là tốn thời gian cho cả 2 bên đấy ạ.:)

Cũng muốn giúp bác nhưng làm sao tôi biết phải gắn cái hình nào vào bài viết nào?

Một đống hình trong Album, biết cái nào nó sẽ chèn vào chỗ nào?

Hay là cứ gắn đại, rồi người đọc tự hiểu? :D.

Chỉ có cách nếu bác thực sự muốn đưa hình vào bài trở lại thì chịu khó copy từng bài muốn sửa đó vào khung soạn thảo rồi sửa bài, chèn link ảnh xong gửi qua PM cho Mod phụ trách Box đó nhờ thay thế nội dung đó cho 1 bài số cụ thể nào đó, của trang cụ thể nào đó cho Topic cụ thể nào đó:D. Cứ thế khi nào xong hết thì thôi.

Cũng rất là tốn thời gian cho cả 2 bên đấy ạ.:)

Nếu làm như cách của bác thì tốn thời gian lắm và phiền cho các mod nữa ,,,,
Theo e biết thì mỗi bài có 1 quãng thời gian được sửa, hết thời gian này thì o được sửa nữa,,,
Nếu quãng thời gian này dài ra, thì bài cũ của e sẽ có quyền sửa và e sẽ gắn hình lại, trong 1-2 ngày là xong,
Bài của e là : "Độc hành theo cung đường chưa có trong Vietbando" Bắt đầu từ 26/10/2011
Bác xem nếu được thì Ok, còn o thì thôi,

Cám ơn Bác Thiên sơn !

Cái giới hạn thời gian sửa bài này được set cho tất cả mọi thành viên trên Diễn đàn bạn ạ. Nên nếu thay đổi thì liên quan tới nhiều "vấn đề" kĩ thuật khác nữa.

Trong giới hạn khả năng của mình (cả về công cụ cũng như thời gian cho phép), tụi em (Mods & Smod) luôn sẵn sàng chia sẻ cùng các bạn để hoàn chỉnh và nâng cao chất lượng bài viết.

Bạn có thể cân nhắc yêu cầu của mình. Nếu thực sự cần thiết thì PM cho Mod quản box hoặc Smod để được giúp đỡ ạ!!:)

@Thiên sơn, Susu .. ..
Nếu các bài viết bị mất hình đó bây giờ xóa đi, rồi đổi lại tên của Topic có được không ạ ???

Việc thay đổi nội dung ko khó như bạn nghĩ đâu, bạn cứ copy bài cũ, viết thành bài mới, rồi chèn ảnh vào. Các bạn mod sẽ giúp bạn copy các bài mới hoàn chỉnh vào các bài cũ. Xóa hay đổi tên topic sẽ ảnh hưởng tới các bài người khác gửi.

Việc thay đổi nội dung ko khó như bạn nghĩ đâu, bạn cứ copy bài cũ, viết thành bài mới, rồi chèn ảnh vào. Các bạn mod sẽ giúp bạn copy các bài mới hoàn chỉnh vào các bài cũ. Xóa hay đổi tên topic sẽ ảnh hưởng tới các bài người khác gửi.

Cám ơn Anhminh rất nhiều !
Em sẽ thực hiện, nhờ các mod giúp đỡ nha , Thank !!!

Em sẽ thực hiện, nhờ các mod giúp đỡ nha , Thank !!!

Tôi vừa sửa xong 11 bài mà bạn đề nghị, bạn soát lại xem có nhầm lẫn gì không nhé.

Cũng nhắc nhở bạn luôn là trong nhiều bài viết nhất là ở mấy trang giữa bạn vi phạm "lỗi trình bày bài viết" rất nhiều.

Cụ thể là lạm dụng viết tắt và sử dụng rất nhiều ngôn ngữ chát chít kiểu như "bít", "bùn", "lun", hok"... và đưa ngôn ngữ nói địa phương vào bài viết .

Bài nào còn thời hạn sửa đề nghị bạn tự sửa lại, còn bài nào hết hạn Mod sẽ sửa.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,543
190,113
Latest member
4AuFa
Back