What's new

Một vòng dạo quanh Malaysia 14-18.10/2010

Status
Not open for further replies.
Tình hình là chủ thớt cũng đang máu, sẵn dịp có vẻ rẻ của AA nên chủ thớt làm tiếp chuyến đi Malaysia. Nhưng chuyến đi lần này sẽ tham quan và dạo quanh Malaysia chứ không giống như chuyến đi lần đầu.
Thời gian :
Depart
AK 881 Ho Chi Minh City (Saigon) (SGN) to Kuala Lumpur (KUL)
Thursday, 14 October 2010
Depart 1040 Arrive 1330
Return
AK 880 Kuala Lumpur (KUL) to Ho Chi Minh City (Saigon) (SGN)
Monday, 18 October 2010
Depart 0915 Arrive 1010

Đang có vẻ rẻ đó nếu bạn nào muốn tham gia cùng thì hoan nghênh, chủ thớt cũng chưa có lịch trình cụ thể vì thế giờ đang bắt đầu lên lịch đây.(c)

Sau chuyến đi CAM thì giờ mới có thể vào lại để khởi độnng lại cái topic này.
- KS ở Melaka chủ yếu tập trung ở khu Chinatown, giá phòng từ 15 - 100RM, tùy theo nơi, em thì ở phòng mix dorm, 15RM/đêm
- Ở khu chinatown thì tiện hơn, đi bộ vòng vòng ở mấy chỗ vui chơi

Hic, nghe các bác book được vé rẻ quá mà thèm, e cũng sẽ đi từ 9/23 - 10/1 mà vé đắt lòi, cơ bản là đứa bạn book hộ nên...vậy nếu có bác nào đi từ HN tầm đấy thì ới phát nhé. Đi cùng cho có người nói chuyện. à, e đi chuyến 9h20 9/23 nhé, hehe

Bên AA đang có đợt giảm giá 20% từ ngày 14-14/10 kia, bạn nào đi đăng ký sớm kìa. Đặt cục gạch trước nhé, sắp xếp việc xong mới confirm được rồi. Chủ thớt ơi được mấy người tham gia rồi???

@vanpth: hiện tại có người cũng mới đặt gạch thôi, chưa confirm gì hết. Vẫn chưa chốt danh sách bạn ơi. Mình sẽ chốt vào ngày 30.9.

Giống như mình đã thông báo là sẽ chốt danh sách vào hôm nay, kết quả đoàn có 3 người tham gia. Chúc các thành viên trong đoàn có một chuyến đi thú vị.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,589
190,138
Latest member
NgoDieu
Back