What's new
Ai đã một lần dạo bước giữa rừng xanh, đã một lần đặt bước chân lên trên thảm lá dày, đã một lần hít thở không khí trong lành giữa rừng sâu mới cảm nhận được sức quyến rũ mãnh liệt của rừng, mới có cảm giác chưa xa mà đã nhớ!

Chị chỉ đưa vài tấm demo cho em xem thôi nhé vì hình ảnh chưa lột tả được sự khó khăn cũng như những trải nghiệm tuyệt vời của cung đường này. Để ít hôm nữa chị sẽ viết bài mới chia sẻ cung đường cùng mọi người.

Đây là đoạn đường phải sửa thì xe hơi mới qua được.

Em ui, kỳ này mình đâu có đi Dalat đâu, là Đơn Dương mà. Hy vọng một ngày nào đó sẽ có nhiều phuoter biết đến và yêu mến vùng đất này.

Mà đi trong mưa bão như vậy làm gì có nhiều hình hở em? Quá nhiều hình ảnh ghi vào bộ nhớ, e rằng đến một ngày nào đó nó sẽ tràn.

Tối nay tôi thức xem cúp C1 trong lúc chờ đợi đang ngâm cứu 2 topic hồi tối chị nói đây ... Hihi trên cả tuyệt vời ... hình ảnh văn vẻ quyện vào với nhau ... còn tôi mỗi khi viết nặn mãi mới ra được 1 chữ ...

Còn đây là đoạn mà mọi người đều ngẩn ngơ sau hơn nửa chặng đường vất vả.

Nếu mở Topic Cuộc thi ẢNH Đẹp Chắc chắn Bác Haianh ,Tuancoi ,lngkeng1minh ....sẽ đoạt giải cho mà coi ...!!
Để có những tấm ảnh đẹp như vầy ,tốn khá nhiều công sức ,thời gian và nổi niềm đam mê PHƯỢT như các bác ...!!!
Cám ơn các Bác đã post chia sẽ cùng mọi người ....
Hãy tiếp tục Phượt để có những niềm vui ,kinh nghiệm ,hình ảnh...cho các bước chân sau này bắt chước theo ....
Trân trọng

Các bác có hình HD, up lên cho em xin với, để hình nền desktop toàn của nước ngoài chán lắm các bác ợ, nước mình toàn cảnh đẹp mà.

Đã từng qua đèo Bảo Lộc nhiều lần, nhưng chưa bao giờ vượt đèo vào lúc ngày dài dần tắt. Hôm nay trông nó thật lạ. Mây mù giăng phủ, khiến khung cảnh trở nên lung linh huyền ảo! Con đèo rất đỗi bình thường trước kia giờ trở thành cung đường đẹp và lãng mạn.

Rừng và núi là hai thứ mà em mê nhất. Những hình ảnh quen thuộc gợi nhớ biết bao kỉ niệm. Chẳng biết nói gì hơn ngoài những lời cảm ơn chị thật nhiều. Tuyệt! Đã mê mẫn ở topic miền Tây lần trước của chị và lần này....Thật trùng hợp là đúng thời điểm này em cũng phượt cùng với bão từ Sài Gòn - Phan Thiết rồi lên Đà Lạt.

Em chào chị!
Thế là EOF (end of file) rồi, lời văn chị miêu tả nhẹ nhàng, sống động, còn hình ảnh thì khỏi phải nói rồi, bài nào của chị em cũng thích đọc hết do cách viết bài cũng như thể hiện cảm xúc của mình bằng hình ảnh.
Chúc chị thật nhiều sức khỏe.

Cảnh đặc trưng của đất đỏ Tây Nguyên, một khi gặp mưa thì đường cứ gọi là như cháo loãng. Cám ơn các bạn đã chia sẻ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,432
190,080
Latest member
Cuadep
Back