What's new

Mục trao đổi thông tin - Phuot SG FC chém gió

Thời tiết SG mấy ngày qua ko được thuận lợi. Chiều nay vẫn mưa thì đội ta có ra sân ko nhỉ? Chiều nay em chào sân mà ông trời ko ủng hộ nhỉ.

Tối qua nhà xa quá nên ko đú theo mọi người để sướng tới cùng đc. Chúc 5 bạn sinh nhật vui vẻ :">

Ôi lần đầu tiên có được cái SN đáng nhớ quá,cám ơn anh Quyền và các thành viên trong hội nha....Tiếc là hôm qua không thể theo các bác đi ăn chơi thác loạn được.
Chúc các bạn SN tháng 10 có được 1 SN vui vẻ ,thêm 1 tuổi mới càng thành đạt trong sự nghiệp.
Sắp tới là tháng 11 này ,nhà ta sẽ có 1 chuyến đi thác loạn ,mong chờ chuyến đi này quá.
À pe_nhóc và anh Quyền hôm qua 2 người làm phó máy chụp chụp ,bấm bấm thế có up ảnh lên cho mọi người chiêm ngưỡng với ,có màn thác loạn tăng 2 ,tăng 3,tăng 4.... càng hấp dẫn..... :))

Happy birthday!
Hình ảnh Nhóc chợp được tại tiệc ngọt nè...
Ku Li cùng bánh

Úi, anh Long đừng hun em

Life4go cùng... ai nhỉ?

Show hàng xài nóng luôn

Úi cái đó mới tiệc ngọt thôi....thế còn tiệc mặn ko làm show hình nào à ??? Hay là tập trung vô "chuyên môn" hết rồi.

Kỳ này quà tặng hoành tráng quá ta. Mỗi người đều được tặng một cái bóp rất đẹp. Julia Tran ah, tới sinh nhật anh phải cho anh bóp, anh mới chịu ah nghe
.

Anh Redbull đòi bóp kia July ,anh Quyền vào cho vài ý kiến xem thế nào nè??? Chứ không kiểu này ai cũng đòi bóp hết rồi :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,897
190,866
Latest member
binhminhanh
Back