What's new

Muốn đổi tên trên Phượt

Status
Not open for further replies.
Gửi anh CVN!

Hiện tại nick trên diễn đàn của em là boulevard, em vẫn đang sử dụng, nhưng em xin phép đổi sang tên khác. Lý do là vì boulevard phải phát âm 3 lần mới thành tên, kêu như thế thì dài dòng, hơn nữa đây là từ tiếng anh, phát âm 3 âm tiết thì cũng hơi khó đọc, khó nhớ. Một số người kêu quen thì còn nhớ, nhưng một số người mới hỏi thì lại khó đọc, đa số em phải nói rõ thì mọi người mới nhận ra, cũng khó cho em mà khó cho mọi người.

Vì thế, mong anh đổi giùm em sang tên tiếng việt cho dễ sử dụng và dễ gọi hơn. Em xin đổi thành nick "Ròm", vì một số anh chị đang gọi em như thế, em muốn đổi luôn sang tên ấy thuận tiện ghi nhớ và không gây khó khăn cho cả những người khác nữa. Anh vui lòng giúp em nhé.

Cảm ơn anh.
Đã PM trả lời bạn. Nick Ròm đã có người dùng nên không thể đổi cho bạn được nữa.

Mình mới tham gia 4r, lúc đăng ký mình gõ có đầy đủ dấu, nhưng lúc đó cái máy tính của mình bị lỗi phông chữ nên chỉ có thể gõ là Bang lang tim chứ không thể là Bằng lăng tím được. Mà mình thì đi đâu cũng muốn rõ ràng, dấu má đầy đủ, hiển ngôn. Không muốn ai hiểu sai, đọc sai. Lý do đơn giản chỉ có vậy. Mong Admin tặng cho tớ cái dấu vào nick.
Chân thành cảm ơn.
Bằng Lăng Tím

Ôi cảm ơn bác, vừa mới kêu được một tý mà đã được đáp ứng liền.
Phải chăng em được thiên vị và ưu ái. Sướng thật, một lần nữa thanks nhìu nhìu.
BLT

Gởi Bác CVN!
Mình mới tham gia diễn đàn và cùng du ngoạn một vài chuyến. Trên các diễn đàn mình đều lấy tên hlquochung nhưng khi cùng phượt dù mình thứ hai trong gia đình nhưng mọi người cứ gọi Anh Ba Hưng? Bác cố gắng cho mình đổi nick thành Anh Ba Hưng luôn cho dễ nhớ!
Thân chào!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back