What's new

Muốn đổi tên trên Phượt

Status
Not open for further replies.
Bác vừa forward cho tôi cái email này, email này do hệ thống tự động tạo ra để cấp mật khẩu mới cho nick của bác, theo yêu cầu của chính bác. Nếu vì cái email đó mà bác cho rằng tôi "cho" bác nick và bắt bác dùng thì thật tôi cũng khó giải thích gì thêm cho bác :D

Từ: Phuot.com - The Real Phuot <[email protected]>
Chủ đề: Your new password for Phuot.com - The Real Phuot
Đến: [email protected]
Ngày: Thứ Hai, 17 tháng 10, 2011, 4:59

Dear HUY HOANG,

As you requested, your password has now been reset. Your new details are as follows:

Username: HUY HOANG
Password: xxxxxxxxx

To change your password, please visit this page: http://www.phuot.com/profile.php?do=editpassword

All the best,
Phuot.com - The Real Phuot

Bác vừa forward cho tôi cái email này, email này do hệ thống tự động tạo ra để cấp mật khẩu mới cho nick của bác, theo yêu cầu của chính bác. Nếu vì cái email đó mà bác cho rằng tôi "cho" bác nick và bắt bác dùng thì thật tôi cũng khó giải thích gì thêm cho bác :D

Bác CVN kính mến !
Khi tôi nhận được cái mail này tôi cũng chẳng hiểu gì cả, và tôi chỉ biết thực hiện theo (2 lúa, mong bác thông cảm),
Nay bác đổi lại dùm cho thành cái nick mới là : Dcd được không ạ,,
Trân thành cám ơn !
TBS

Hixhix.Sao bất công vậy trời?
Không ai đả động đến mìnhX(
Bác CVN có thể bớt chút thời gian vàng ngọc của bác để làm 1 việc cực kỳ đơn giản nhưng lại là không thể với thằng em này được không ạ?

Thank bác nhiều nha. Hi vọng gặp bác trên 1 cung nào đó. Chúc bác chân cưng đá mềm để tiếp tục "phượt":)

Bác CVN kính mến !

Để tôi kể lại câu chuyện từ đầu cho rõ , (chứ chỉ vì 1 chuyện cỏn con như vậy mà giận rỗi nhau thì o đáng đâu bác CVN ạ)

Khi tôi quên password, thì tôi xin cấp lại password và tôi nhận được cái mail trên, tôi cũng nói luôn Nick của tôi khi đó là bason,
Khi bác hỏi ai cho tôi cái nick mới : (HUYHOANG) tôi thấy địa chỉ mail ghi là: [email protected] thì tôi trả lời là [email protected]
vì tôi cũng chẳng biết hệ thống hoạt động thế nào, ai điều hành, ai chịu trách nhiệm và lỗi ở đâu cả ....

Tôi cũng chẳng có ý suy xét trách nhiệm hay đổ trách nhiệm cho ai cả ,,,

Tôi chỉ xin đổi lại Nick thôi, Nếu bác hay 1 ai đó có thể đổi được thì đổi dùm, nếu không đổi được thì cũng báo cho 1 tiếng,

Trân thành cám ơn!

Đã đổi nick cho bác từ lúc nãy rồi mà.

Tôi nghĩ chắc do bác không nhớ cơ chế đăng ký nick nên mới nói là tôi bắt bác dùng nick HUY HOANG. Thự tế thì Admin diễn đàn không chọn nick cho từng thành viên rồi bắt thành viên phải dùng đâu bác ạ.

Bác CVN kính mến !

Để tôi kể lại câu chuyện từ đầu cho rõ , (chứ chỉ vì 1 chuyện cỏn con như vậy mà giận rỗi nhau thì o đáng đâu bác CVN ạ)

Khi tôi quên password, thì tôi xin cấp lại password và tôi nhận được cái mail trên, tôi cũng nói luôn Nick của tôi khi đó là bason,
Khi bác hỏi ai cho tôi cái nick mới : (HUYHOANG) tôi thấy địa chỉ mail ghi là: [email protected] thì tôi trả lời là [email protected]
vì tôi cũng chẳng biết hệ thống hoạt động thế nào, ai điều hành, ai chịu trách nhiệm và lỗi ở đâu cả ....

Tôi cũng chẳng có ý suy xét trách nhiệm hay đổ trách nhiệm cho ai cả ,,,

Tôi chỉ xin đổi lại Nick thôi, Nếu bác hay 1 ai đó có thể đổi được thì đổi dùm, nếu không đổi được thì cũng báo cho 1 tiếng,

Trân thành cám ơn!

Má ơi, tôi không nhớ làm sao tôi mà lại có thể "cho" bác nick và bắt bác dùng được nhỉ???

Bác này vui quá nhỉ, đi phượt mà lại dắt ...Má theo hihi :LL

P/s sorry neu bác phiền lòng nhá, đọc đi đọc lại mẫu đối thoại của 2 bác mà cười ko nhịn dc...2 ngày nay nên ...cầm lòng hổng đặng nhào dzô cmt cái ;)

Đã đổi nick cho bác từ lúc nãy rồi mà.

Tôi nghĩ chắc do bác không nhớ cơ chế đăng ký nick nên mới nói là tôi bắt bác dùng nick HUY HOANG. Thự tế thì Admin diễn đàn không chọn nick cho từng thành viên rồi bắt thành viên phải dùng đâu bác ạ.

Rồi,,, Cám ơn bác !

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back