What's new

[Chưa chốt đoàn] MỸ - CANADA 16/9 đến 8/10/2022 có bạn nam nào đi chung ko?

Lần này plan San Francisco/ San Jose - Chicago - Miami/ Orlando/Keywest - LA/ Las Vegas / Grand Canyon/ Antelope Canyon/ San Diego - Cruise to Mexico- Vancouver- San Jose/ SF. Hành trình US tây đông nam bắc :) nên mình sẽ bay mb nhiều và book 1 vài local free tours, hostel, du thuyền, kết hợp ở trọ/ xe cộ người thân bạn bè hỗ trợ ở 1 vài cities.
  • Vì 1 số nơi mình đã đi rồi nên lần này ko đi nữa, nhưng mình sẽ tặng vài bí kíp nếu bạn muốn tách ra tự đi.
  • Mình mong có bạn đi chung 1 vài cung chứ không nhất thiết toàn bộ hành trình của mình vì có 3 cities mình có công việc 1-2 ngày ko đi chơi nhiều đc.
  • Tiêu chí tàu xe ăn xài vừa phải ko quá sang cũng ko hèn :) dự trù tổn thất 4,5k -5k Usd trọn 3 tuần (bao gồm vé mb khứ hồi SGN -SFO - SGN)
  • Mong sớm tìm đc bạn tốt đồng hành để book trc mọi thứ.
  • Đi 2 người trở lên để nc, share chi phí, chụp hình, giúp nhau... biết đâu thành bạn tốt lun :)
Mình dân Saigon. Good English communication skills.
Thanks 4 reading.

Horseshoe Bend.jpg

Sao mình đi budget vậy? Vmb cũng đâu có rẻ. Có ghé Tennessee nơi mình từng ở đó. Nếu mà đi năm sau nữa mình mới có thể tham gia, tiếc hùi hụi. Nghe nói xin visa lần 2 có 900k ko biết đúng ko?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,457
190,097
Latest member
bonghongvu
Back