What's new

Myanmar 30/01 - 05/02, ăn Tết xong mùng 3 lên đường, ko cần nghỉ phép ngoài Tết

Myanmar 30/01 - 05/02, ăn Tết xong mùng 3 lên đường, ko cần nghỉ phép ngoài Tết

08/09: có 6 bạn nứ rồi nên nhóm mình không nhận thêm nữ nữa sozi, chốt ở 6 nữ, muốn thêm bạn nam cho ce an tâm : ))

Hi các bạn,
Tình hình là có rất nhiều topic Myanmar cho Tết âm 2017 nhưng tìm mỏi mắt không có cái nào phù hợp tiêu chí: vừa chơi đc Tết với gia đình, vừa du xuân cho đỡ chán nghỉ dài, vừa ko phải xin nghỉ thêm ngoài Tết.
Nên đành phải lập top này, muốn rủ thêm vài bạn cho đông vui : ))
Myanmar có 3 điểm chính là Bagan - Mandalay - Hồ Inle, trong đó mấy bạn của mình đi rồi thì khuyên là nếu thời gian ko thong thả thì nên đi Bagan và Inle thôi. Đi 2 hay 3 nơi có thể bàn bạc sau.
Hiện tại có 3 ce đã book vé của Emirates, giá 4tr5, hnay check vẫn còn vé này.
Chi phí cả chuyến khoảng 10tr.
Ai đi kooo : ))
Tớ: facebook.com/cucxaphong

Last edited:
Re: Myanmar 30/01 - 05/02, ăn Tết xong mùng 3 lên đường, ko cần nghỉ phép ngoài Tết

cho minh xin thong tin lien lac với

Re: Myanmar 30/01 - 05/02, ăn Tết xong mùng 3 lên đường, ko cần nghỉ phép ngoài Tết

cung này hay quá. Cho mình đặt gạch hóng với. Nhưng giá kia có vẻ hơi chát tí thì phải

Hi các bạn,
Tình hình là có rất nhiều topic Myanmar cho Tết âm 2017 nhưng tìm mỏi mắt không có cái nào phù hợp tiêu chí: vừa chơi đc Tết với gia đình, vừa du xuân cho đỡ chán nghỉ dài, vừa ko phải xin nghỉ thêm ngoài Tết.
Nên đành phải lập top này, muốn rủ thêm vài bạn cho đông vui : ))
Myanmar có 3 điểm chính là Bagan - Mandalay - Hồ Inle, trong đó mấy bạn của mình đi rồi thì khuyên là nếu thời gian ko thong thả thì nên đi Bagan và Inle thôi. Đi 2 hay 3 nơi có thể bàn bạc sau.
Hiện tại có 3 ce đã book vé của Emirates, giá 4tr5, hnay check vẫn còn vé này.
Chi phí cả chuyến khoảng 10tr.
Ai đi kooo : ))
Tớ: facebook.com/cucxaphong

Hi, FB bạn tên Na pk?
Mình cũng muốn đi theo ngày như bạn? bạn có plan cụ thể chưa?

Bạn khởi hành từ Tp HCM hay HN vậy?

ùm vì sau khi hết đợt km của Vnair mới nghĩ ra là đi chơi đâu, nên lỡ mất khuyến mại : ))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,147
Latest member
daniel22
Back