What's new

Myanmar tết âm lịch 2017 từ HN: 28/01 - 06/02

Mình là nữ, dự định đi Myanmar tết âm lịch 2017 từ 28/01 - 06/02 nhưng chưa đặt vé. Có bạn nào dự định đi ngày này ko thì mình tạo nhóm thảo luận. Minh muốn đi hết các điểm: Yangon - Golden Rock - Mandalay - Bagan - Inle. Hiện Vietnamairlines đang có vé rẻ, nếu tạo được nhóm, mình sẽ đặt vé cuối tháng này. Mong nhận tin nhắn hồi âm từ những người có cùng ý tưởng này. Email của mình: [email protected]. Cảm ơn các bạn.

Xin chào, nhóm mình hiện có 2 bạn nữ đã đặt vé rồi, các bạn có ai quan tâm thì đặt vé để cùng đi cho vui nhé, hiện mình kiểm tra vé vẫn còn giá rẻ 3,5tr khứ hồi. Welcome and thanks!:D:D:D

Bạn ơi vé 28/1 đến 6/2 bạn book của VNA hay hãng nào thế? Tớ là nữ cũng ở HN, đang lăm le tour này đây @.@

Hi bạn, Vietnamairlines nhé bạn, bạn có ý định đi thì đặt vé để mình có cơ hội tham gia cùng nhau nhé:D:D:D

Vẫn cùng lịch trình từ 2/2 đến 6/2 mà bạn

Hi bạn, 2/2 bạn tới Yangon thì mình e là bọn mình đang ở Bagan hay Mandalay rồi ấy, sợ là khó đồng hành cùng nhau được:)) Nhưng để xem, biết đâu gặp nhau bên đó ngày nào thì nhập hội nhỉ:)):D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back