What's new

Nam Cát Tiên - ăn đọt mây - ngủ bờ ngủ bụi - Ăn lông ở lá - khoả thân bắt cá 75km

Nam Cát Tiên - ăn đọt mây - ngủ bờ ngủ bụi - Ăn lông ở lá - khoả thân bắt cá 75km

Mọi người hăng hái và đến nam cát tiên lúc 9h sáng để chuẩn bị cuộc hành trình hành xác cùng những người bạn không sợ khó khăn , và chúng tôi đã làm nên kì tích của bản thân mỗi người

Last edited:
Re: Nam Cát Tiên - ăn đọt mây - ngủ bờ ngủ bụi - Ăn lông ở lá - khoả thân bắt cá 75km

Đoàn này đi ít mà có 3 bác kiểm lâm dắt đi dữ vậy em

Re: Nam Cát Tiên - ăn đọt mây - ngủ bờ ngủ bụi - Ăn lông ở lá - khoả thân bắt cá 75km

Anh Triet trong hay ngoai hinh đều đẹp mừ,,,,,cả nhà ai cũng sinh hết...:L

Hôm 15/2 vừa rồi nhà dài cộng đồng vừa mới đi vào hoạt động, hy vọng gặp lai các bạn! ,mình mở diễn đàn cho anh em dân tộc trong vùng coi ai cũng thán phục các bạn có sức khỏe ghê, ở đây người ta đi mặt ai cũng nhăn như khỉ ,mà sao nhìn các bạn ai cũng cười tươi như hoa thế .

Đoàn này đi ít mà có 3 bác kiểm lâm dắt đi dữ vậy em
Hihi , tại vì đi đường núi tượng tà lài có voi điên nên phải liên lạc thêm 2 bác hổ trợ tránh voi đó a .

Hôm 15/2 vừa rồi nhà dài cộng đồng vừa mới đi vào hoạt động, hy vọng gặp lai các bạn! ,mình mở diễn đàn cho anh em dân tộc trong vùng coi ai cũng thán phục các bạn có sức khỏe ghê, ở đây người ta đi mặt ai cũng nhăn như khỉ ,mà sao nhìn các bạn ai cũng cười tươi như hoa thế .
HIhi, cảm ơn gia đình a triết nhiều lắm , nhờ a triết mà e mới thưởng thức được món đọt mây - mặc dù đắng nhưng đầy tình cảm anh em , tiếc là bữa a về tà lài sớm .

Hình ảnh vẫn còn , chưa hết ....vì hùng bận công việc nên up hồi ức chậm và sẽ hoàn thành trong 2-3 ngày nữa sẽ xong hồi ức cho các bạn thưởng thức , cảm ơn các bạn . HÙNG VIP

Cá bắt được là cá gì vậy Hùng?

Sáng ngày thứ ba , tôi không ngủ được vì tới khoảng 4h trời bắt đầu rét , tôi cùng chú đức dậy ăn sáng uống nước trà trước để giữ ấm cơ thể , sau đó thì chúng tôi nấu cháo cho cả đoàn ăn , trong khi đợi a dũng đi lấy cá về ở lưới mà chúng tôi đã giăng từ tối hôm qua , sáng dậy có 1 nồi cháo thiệt ngon

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back