What's new

Nam du đê (28/05 - 31/05)

Hi các phựot tử,

Muốn xa Sài Gòn vài bữa đến lạ, thế rồi Nam Du lại hiện ra, trời trong xanh, biển trong xanh và cây cối cũng trong xanh ... đi đi thôi. Hành trình cụ tỉ là như sau:

Tối 28/05 - Sài Gòn - Rach Gia, ngủ trên xe nhé các bạn
Sáng 29, xuất phát ra Đảo, chỉ có chuyến tàu 8h05.
Ra đến đảo thuê xe ôm, đi vòng vòng trên đảo, thuê thuyền đi các đảo khác
Chơi bời ăn uống, tắm biển thỏa thuê rồi thi ta về

Sáng 31/5 ra bến tàu về lại thành phố.

Lich trình thì mình sẽ theo nhóm các bạn này, tuy nhiên cần gọi lại kiểm tra giá cả https://www.phuot.vn/threads/187282-Nam-Du-(26-28-02-2015)-cũng-những-người-bạn

Tổng chi phí mình ước chừng max: 2,000,000 vnd, tuy nhiên đông đông chút thì giá chắc giảm hơn nữa

Nhóm hiện tại nhập nhòm có 2 người roài, các bạn quanh gạch cứng, đổ bê tông từ giờ đến cuối tuần ta ọp cái thống nhất cụ thể lịch trình.

Nhanh lên nhé, vội vàng lên các chiến hữu nhé, mình là mình muốn đi ngay từ tuần này cơ, mà nghĩ ra đảo 1 mình tự kỷ chết hihi

Cảm ơn cả nhà

Hi Chi,

Nếu đi từ thứ 6, thời gian eo hẹp quá chị ạ, có mỗi ngày thư 7 và CN đã về rồi.Em đi từ tối thứ 5 sẽ có 2 ngày đắm mình vs biển và thoải mái hơn :). hay chị đổi lịch đi vs tụi em cho vui luôn :).

Hi các phựot tử,

Muốn xa Sài Gòn vài bữa đến lạ, thế rồi Nam Du lại hiện ra, trời trong xanh, biển trong xanh và cây cối cũng trong xanh ... đi đi thôi. Hành trình cụ tỉ là như sau:

Tối 28/05 - Sài Gòn - Rach Gia, ngủ trên xe nhé các bạn
Sáng 29, xuất phát ra Đảo, chỉ có chuyến tàu 8h05.
Ra đến đảo thuê xe ôm, đi vòng vòng trên đảo, thuê thuyền đi các đảo khác
Chơi bời ăn uống, tắm biển thỏa thuê rồi thi ta về

Sáng 31/5 ra bến tàu về lại thành phố.

Lich trình thì mình sẽ theo nhóm các bạn này, tuy nhiên cần gọi lại kiểm tra giá cả https://www.phuot.vn/threads/187282-Nam-Du-(26-28-02-2015)-cũng-những-người-bạn

Tổng chi phí mình ước chừng max: 2,000,000 vnd, tuy nhiên đông đông chút thì giá chắc giảm hơn nữa

Nhóm hiện tại nhập nhòm có 2 người roài, các bạn quanh gạch cứng, đổ bê tông từ giờ đến cuối tuần ta ọp cái thống nhất cụ thể lịch trình.

Nhanh lên nhé, vội vàng lên các chiến hữu nhé, mình là mình muốn đi ngay từ tuần này cơ, mà nghĩ ra đảo 1 mình tự kỷ chết hihi

Cảm ơn cả nhà

mình cũng 2 đứa, định cũng đi vào tuần sau ngày đó. Vậy mình đi chung ra đó thuê tàu đi chơi cho đỡ chi phí nhỉ.

mình cũng 2 đứa, định cũng đi vào tuần sau ngày đó. Vậy mình đi chung ra đó thuê tàu đi chơi cho đỡ chi phí nhỉ.

Yeah, yeah yeah, có thêm bạn đồng hành. Mình inbox sđt cho bạn nhé. Bạn đi từ đâu? Nếu cũng ở Sài Gòn thi cùng đi chung một lần cho xôm tụ luôn nè.

Bạn cho mình 1 vé dập dòm nhé! Có lẻ được mình sẽ đi xe máy từ Sài Gòn xuống trước 1-2 ngày, đến sáng thứ 6 sẽ tham gia cùng với nhóm mình nhé!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,566
191,423
Latest member
dothinh06
Back