What's new

[Tổng hợp] Nam Du - Hạ Long Phương Nam

Nơi xa xôi ấy...vẫn có một cuộc sống thanh bình. Lúc êm đềm bên sóng vỗ, lúc bão táp cuồng phong...Nhưng những con người nơi đây vẫn sống, vẫn cần mẫn đợi chờ một ngày.." Bình minh" lại bừng sáng cuối trời Nam!:)

Nam Du nhìn từ trên cao 305m

Đương lưới cho chồng ra khơi

các em đang vui chơi nhảy dây thung .

Hồn nhiên trên nét mặt của em khi dùng miến bánh kem.

em bé hớn hở nhìn người lạ đi qua.

Phong trần sương gió phủ đời trai.

Last edited:
chào các anh chị và các bác phượt , vì lý do nam du còn mới mẽ không biết thông tin cũng như không biết đường đi đến nam du , có nhiều anh chị và mấy bác hỏi thăm là mua vé tàu cao tóc , thuê phòng trọ thuê tàu , đặc cơm phần , mua sải sản và cấm trại thuê lều ở đâu ...
nên vũ sẽ úp lên tuyến đường cho các anh chị va các bác nắm được hướng đi ..
về phần đặc vé tàu cao tóc hây thuê phòng trọ thuê tàu thuê lều gì gì đó , các anh chị và các bác cứ gọi điện thoại cho vũ vũ sẽ đặc dùm hết theo ý các anh chị và các bác , nếu quen thì ra tới nam du vũ sẽ tín lại sao , còn không thì gởi tiền trước qua ngân hàng cho vũ tiền đặc vé tàu trước cũng được ..

Last edited:
Rốt cục topic của bạn lập ra với mục đích như thế nào?

Nếu bạn giới thiệu về đảo thì hãy tập trung điều đó. Nếu bạn tổ chức nhóm du lịch thì topic phải nằm ở mục Tổ chức chuyến đi.

Nếu bạn tổ chức bán tour thì phải nằm ở mục Tour.

Nếu topic không rõ ràng thì sẽ được đóng lại trong 24 giờ tới.

Nếu bạn giới thiệu về đảo thì hãy tập trung điều đó. Nếu bạn tổ chức nhóm du lịch thì topic phải nằm ở mục Tổ chức chuyến đi.

như vậy được chưa bạn , mình mới tham gia nên không rành , có gì bạn chỉ giúp mình nhé . thank

Chào Admin Chitto.
Do mình là cư dân ngoài đảo không rành về vi tính cho lắm cũng như lỗi chính tả, nên sau khi nhận nhắc nhở của bạn mình có gọi điện thoại hỏi thăm bạn ruanwenhua ở Phượt Bình Dương nhờ bạn đó chỉ dẫn, do mình biết đến phượt thông qua hội Phượt Bình Dương sau khi ra đảo Nam Du tham quan
Mình xin trả lời những câu hỏi của bạn.
1. Mục đích chính của mình không phải là tổ chức tua hay kinh doanh mua bán tua. mà mục đích chính của mình chỉ là cho thuê tàu đi tham quan các đảo thôi, vì tàu của mình chuyên chở khách ở Nam Du từ Hòn Lớn đi các đảo của người dân bản xứ
2. Do có nhiều đoàn đi Nam Du không canh thời tiếc, nên khi đến Rạch Giá thì tin có mưa bão tàu không chạy, sẽ lãng phí thời gian, tiền bạc của nhiều đoàn, khi phải quay về lại Sài Gon ( xa 250km ).
3. Mình chỉ muốn cung cấp thông tin về Thời tiết cũng như điểm đẹp của Nam Du thôi. ( thực sự mình không phải kinh doanh du lịch )
4. Do topic post nhầm vào chuyên mục và trùng với một bài chia sẽ về Nam Du của mình nên nhờ admin khóa bài này lại hay xóa giúp vì mình không biết xóa như thế nào.
Cảm ơn bạn rất nhiều và xin lỗi nếu như có sự làm phiền.

Cách viết bài

Phong Vũ:
  • Nên vào mục Diễn Đàn - Mua Mua Bán Bán - Mua bán Tour tại https://www.phuot.vn/forums/79 để giới thiệu các dịch vụ mà Vũ cung cấp như cho thuê thuyền, lều trại ...
  • Còn topic này chỉ đưa các thông tin, hình ảnh về Nam Du, hoặc có ai hỏi về thông tin Nam Du thì trả lời.
  • Các hình ảnh đưa lên, tốt nhất là của mình chụp, nếu trích dẫn thì nên nêu rõ nguồn.
  • Khi viết bài cố gắng tránh các lỗi về chính tả như : cần viết hoa đầu câu, không viết tắt ...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back