What's new

NCG Lầu 23: Bảo Lộc - Bảo Lâm - Đa Quang - Madagui 28-29/7 (P.13)

Re: Lầu 16: MADAGUI- DAMRI CẢM GIÁC MẠNH!! ( 29-30/10/2011)

Dắt theo xì tin dâu, lỡ thêm 1 câu chuyện nữa thì nguy lém

Dắt theo xì tin dâu, lỡ thêm 1 câu chuyện nữa thì nguy lém
Tiếng hú nơi rừng hoang phần 2! phim bom tấn còn có phần 2-3 lận mà anh! lo giề!

Phim này hay, nên công chiếu có 1 lần duy nhất thôi.

Diễn viên bị cấm trình diễn rồi

Tình hình là nhà mình đi khỏi phải mang theo lều vì khi thuê đất cắm dùi tại Madagui củng bằng giá thuê lều ở đấy! nên thà thuê lều của họ luôn, 1 lều 10 người trang bị đầy đủ gối, nệm, chăn , grap, đèn chiếu sáng, wifi, có loa, đầu đĩa( 2 cái này phải thuê) nên nếu ai muốn party hay bar biếc gì củng được hết ráo. Yeah!!!(beer)
Thêm tin vui cho túi tiền của ACE nhà mình nữa là giá thuê lều Mamasan đã deal được là : 50k/ng/đêm( free tiền vé )
- Thuê sân bắn : 40k/sân!

Last edited:

Hi chủ thớt, mình là thành viên mới, mong được gia nhập hội NCG và cho mình đăng ký 1 vé tham gia chuyến đi này nha.
Thông tin liên lạc mình đây: Email: [email protected] Mình online giờ hành chính 8h-17h nha, add nick trao đổi thêm nha.

Hi chủ thớt, mình là thành viên mới, mong được gia nhập hội NCG và cho mình đăng ký 1 vé tham gia chuyến đi này nha.
Thông tin liên lạc mình đây: Email: [email protected] Mình online giờ hành chính 8h-17h nha, add nick trao đổi thêm nha.
OK, bạn! hoan nghênh hai chân hai tay chào mừng bạn đến với nhà NCG!!!!!

Chốt hết dịch vụ và giá rồi ọp đi lão To Nì ới. Mama nôn quá àh, hihi

Tony đang chờ Wasabi deal cho cái giá bên Damri á để ACE nhà mình vừa vui chơi thoải mái vừa nhẹ túi tiền, à! chuyến này mình đi là cuối tháng, hơi bị trùng với Halloween đó nha nên nhà mình có tính lên 1 cái plan gì cho bữa tối tại Madagui không???

Tony đang chờ Wasabi deal cho cái giá bên Damri á để ACE nhà mình vừa vui chơi thoải mái vừa nhẹ túi tiền, à! chuyến này mình đi là cuối tháng, hơi bị trùng với Halloween đó nha nên nhà mình có tính lên 1 cái plan gì cho bữa tối tại Madagui không???
Mình cần deal dịch vụ nào vậy Tony, waxabi biết mà con lần :D hình như thấy chủ yếu nhà mình chỉ vui chơi Dambri chút thôi phải không,cho nên chủ yếu deal về giá dịch vụ, right?

Chính xác bạn Wasabi, deal giá vé vào KDL và trược máng thôi, thank bạn trước nhé!(c)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,942
Latest member
Nhocdecor
Back