What's new

NCG Lầu 6: Thác Cha Pơ, vịnh Vĩnh Hy, núi Langbiang 15/4-17/4/2011

Re: Ngắm Trăng Đảo Phú Quý

Cho em một gạch để em tiêu tốn thêm một ngày phép ạ. Đang suy nghĩ xin nghỉ ko lương để để dành ngày phép cho các chuyến sau nữa, không rõ thế nào tốt hơn nhỉ?

5/Syringa87
Lại gặp em

theo danh sách mình nắm thì đã có 12 bạn đặt gạch rồi nhé, cố lên ace nhà NCG !!!
:L:L:L

e 1 vé luôn nha, e đang tính đường chuồn t6, sợ ko được thì e sẽ đi trễ hơn 1 ngày, là e đi đêm thứ 7 rồi về cùng mọi người.

• Like
Reactions: VTF

e 1 vé luôn nha, e đang tính đường chuồn t6, sợ ko được thì e sẽ đi trễ hơn 1 ngày, là e đi đêm thứ 7 rồi về cùng mọi người.

hay quá, mình cũng kẹt ngày thứ 6 (15/4), chắc ra trễ..có gì PM đi chung nhé :)

• Like

Hi. Long sao bạn không đăng ở mục tìm bạn đồng hành vậy?. Long đăng ở đó sẽ có thêm bạn đồng hành, dù sao mình có thêm bạn cùng tham gia va gia nhập vào nhóm núi chúa của mình thì ok hơn nè. Cho mình đăng ký 1 vé nha. Mong nhóm NÚI CHÚA càng ngày càng đông vui và hòa đồng trong mọi chuyến đi.

• Like

Tại nhà NCG mình đông người cho nên mình ưu tiên cho nội bộ trước, đến hết ngày 31/3 nếu thiếu mình mới đưa lên tìm bạn đồng hành.
hiện tại thì cũng đã mười mấy bạn đặt gạch rồi. hihihihi

cho em 1 vé luôn nhé...nghe anh KD kếu mực tươi nước satế or hấp gần...2 xi đế...ngồi ngay biển nhậu ngắm hoàng hôn...ui Cha....wá đã

• Like

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,576
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back