What's new

[Cung TM] Nghỉ dưỡng côn đảo - công potter - 28 29 30 tháng 10 - 2016

Cung do leader chuyên nghiệp tạo, có tính phí
Tháng 10 là tháng đẹp lãng mạn dành cho các cặp đôi - vì thế chúng mình tổ chức đi nghĩ dưỡng tham quan Côn Đảo - hâm nóng tình yêu. Các cặp uyên ương nào thích tham gia thì đừng ngần ngại nhé.....
Thành viên: độ tuổi ~ 25t - 30t kinh tế ok tham gia sẽ phù hợp nhất

images

Thời gian như sau:
--------------------Ngày thứ 1-----------------
Buổi sáng 28/10/2016: tập trung tại cảng Cát Lở, TP Vũng Tàu.
Bạn nào ở SG thì tranh thủ xuống sớm, tốt nhất là ngủ 1 đêm 27/10 tại Vũng Tàu luôn, sáng hôm sau đi cho xông xênh.
Canh đi chơi sao cho gần hết xăng nhé để mang xe máy lên tàu đỡ bị rút xăng :3
Lên tàu lượn lờ ~ 11-13h sẽ đến nơi

--------------------Ngày thứ 2----------------- 29/10/2016

Tận hưởng cuộc sống trên đảo thôi ngại chi nữa....... mình thích những gì mình làm và mình làm những gì mình thích, không bó buộc cũng ko cưỡng ép - cứ thích chỗ nào trước thì mình đi chỗ đó.....
Bảo Tàng Côn Đảo - An Sơn Miếu - ....
Ăn hải sản này nọ thoải mái nhé, ngắm hoàng hôn ngồi nướng ngoài biển thú vị làm sao.

-------------------- Ngày thứ 3 --------------- 30/10/2016
Rủng rỉnh lượn lờ về Sài Gòn thôi :3 :3 :3 :3 - nhớ ghé mua quà cáp cho người thân và bạn. CHia tay tại Vũng Tàu hẹn mọi người 1 ngày không xa đi những nơi khác.....

+++++++ Những vật dụng cần mang theo +++++++
1. Đương nhiên là "đầu tiên" rồi :) - chi phí bao nhiêu chúng ta tự túc - còn lại như BBQ buổi tối hay đi ăn chung thì sẽ share tại bàn. Không nhận đặt cọc và cũng ko nhận gạch hoặc chốt, chỉ có lên đường và đồng hành.
VD: tiền vé ra đảo (người + xe) ~ 300k, tiền khách sạn ~300k/đêm,....
2. Xe máy
3. Lếu trại (nếu ko thích ngủ khách sạn - đêm thanh vắng ra biển nướng hải sản ngắm sao trời).
4. Kính lặn (130k), chân vịt (80k), ống thở (30k), áo phao (10k) (nên sắm cho mình và ng yêu để cùng tận hưởng biển).
5. Tinh thần vui vẻ - cùng nhau ăn chơi - và đừng tiết kiệm nhé, nếu tiết kiệm thì mình khuyên bạn nên ở nhà :3 :3 :3, hãy dành tất cả cho người thân yêu đi cùng mình.

HIện tại đã có 1 cặp, tối đa là 4 cặp đi chơi mọi người hén.
................................................... Sau đây vài pic mời mọi người tham khảo...................................................

images

Vịnh Đầm Tre

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,592
190,141
Latest member
bongdatvme
Back