What's new

[Tổng hợp] Người Việt chinh phục đỉnh Everest (2008) VTM kể chuyện từ trang 6

Báo cáo em đã thi xong Kinabalu - Malaysia, Đang chờ ngày công bố kết quả. Nếu may mắn thì 18 em sẽ tiếp tục đi Tanzania để chinh phục Kilimanjaro. Đang test tâm lý. hic..hic

Báo cáo em đã thi xong Kinabalu - Malaysia, Đang chờ ngày công bố kết quả. Nếu may mắn thì 18 em sẽ tiếp tục đi Tanzania để chinh phục Kilimanjaro. Đang test tâm lý. hic..hic

Chúc VTM đạt kết quả xuất sắc. Có bao nhiêu người dự thi, và lấy bao nhiêu người ?

Vòng tâm lý sẽ thi những cái gì ?

Mình chờ tin bạn VTM leo Kilimanjaro (beer)

Muốn xem chương trình đợt rồi leo Kinabalu thì xem ở đâu các bác ơi?

Bây giờ vòng test tâm lý đang diễn rạ Em là người cuối cùng, tuy nhiên trời đang mưa rất to nên tạm thời...dừng lại ngồi chơi vì mưa quá ồn không quay được a. Test tâm lý khá hay với rất nhiều câu hỏi do chuyên gia tâm lý đưa ra. 7 người kia đã test xong rùi. Ngày mai em sẽ ra Bặc Về Yên Tử để tập luyện thêm cho tới tối 14 sẽ vào lại SG, tới trường quay ngày 15 để quay và xem công bố kết quạ Hi vọng em sẽ tiếp tục có những may mắn để lọt vào vòng 6 người di Kilimanjaro.
Các chương trình của hành trình sẽ bắt đầu phát sóng từ ngày hôm nay lúc 21 giờ trên HTV7 (hoặc HTV9) gì dó, em ko để ý lắm. Trong khi về Bắc thì sẽ có người của Lasta (HTV) theo để quay cảnh sinh hoạt hàng ngày . Các thành viên trong đoàn dang khá hồi hộp vì...o biết đường nào mà lần, ai đi, ai ở. Xác xuất là 50/50.

Chúc bác Minh tiếp tục vượt qua vòng kiểm tra tâm lý và vào tiếp vào các vòng trong để có tên trong danh sách những người chinh phục dỉnh Everest!

Bác Vũ Thanh Minh hãy cố lên! Cố lên, cố lên, cố lên !

Bác hãy thay mặt em chiến đấu. Em cũng định đi thi, nhưng đúng hôm đi thi vòng đầu tại sân QK7 lại mắc kẹt đi miền Tây. Hì hì...

Mà em có đi thi thì chắc cũng đã... rớt. Nghe nói phải hít đất 60 cái trong vòng 1 phút. Em thì em chả sợ cái con tinh thần. Cơ mà lồm thì chắc không nổi...

Vì vậy, bác hãy mang theo cả tấm lòng của em ráng mà leo lên đến tận đỉnh E cao nhứt nhé. Tinh thần em luôn cạnh bác. Khi nào bác mệt, hãy nhớ luôn có nhiều đứa như em sẵn sàng ghé lưng cõng bác...

Chúc bác thành cộng!

Báo cáo cả nhà là em và các đồng đội đang chờ tin từ BTC sau chuyến đi Kinabalu a. Chưa biết thế nào nhưng hi vọng lại tiếp tục may mắn mỉm cười với cả đội để có thể tiếp tục chinh phục đỉnh cao Châu Phi. Thanks mọi người đã quan tâm.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,538
190,109
Latest member
thegioiremviet
Back