What's new

Nhà 442 (tách từ topic "Bóc tem Chư Yang Sin")

WallE9999

Phượt thủ
+Cả nhóm tới Buôn Ma Thuột vào lúc 6h tối. Sau khi ăn, ngủ, nghỉ xong, cả bọn bèn thuê 2 chiếc xe máy cho những ngày phiêu lưu sắp tới. Buổi tối đầu tiên trôi qua một cách êm ả với màn đánh bài uống rượu cần, kết quả là có một đứa "hò" tứ tung trong toilet làm Ti Chuot phải giải quyết hậu quả giùm.

+Ngày hôm sau cả bọn lên đường đi Buôn Đôn, cảnh vật dọc dường theo mình thì không có gì đặc sắc cho lắm, chỉ có cái nắng, không thấy cái gió và cái "đó" đâu hết :LL

+Nhà mồ Tây Nguyên:

Oái sao ông lại post lên Topic này , vài bửa lẩn lộn giữa leo núi với đi BMT theo dõi mệt lắm .

Bình tĩnh nào bạn hiền, không lẻ bạn chỉ chú ý đến cách nào để vọt lên núi nhanh nhất mà không quan tâm đến đường đi và cảnh vật xung quanh chân núi sao? :LL

Bình tĩnh nào bạn hiền, không lẻ bạn chỉ chú ý đến cách nào để vọt lên núi nhanh nhất mà không quan tâm đến đường đi và cảnh vật xung quanh chân núi sao? :LL

Tui đang coi ông đi BMT đây , đâu có gấp gáp gì chuyện lên núi.
Tui chỉ sợ nửa chừng có bạn nào (Ti Chuot chẵng hạn) lại post lên bài đi núi thì nó lẩn lộn đoạn đi núi , đoạn đi BMT khó xem thôi. Nếu ông mà post hết đoạn đi BMT rồi mới post leo núi thì tớ ủng hộ cả 2 tay và 2 chân luôn.

Ông lập 1 topic riêng để chia sẽ những cái mà 4 thằng chúng ta long nhong trên BMT thì dễ hơn, chứ chơi vô cái này thì sẽ bị loãng và pà kon sẽ không biết đâu mà mò.

À, cái vụ mà uống rượu cần tại khách sạn đó, ông post thêm mấy cái ảnh cho xôm tụ nhất là lúc mà cả 3 thằng ông phải uống rượu đó,=)):LL. Tui thèm rượu gần chết mà các ông chẳng khi nào cho tui uống cả.

Chả biết thế nào mà sao hôm nay không upload được ảnh lên nhỉ? làm viết chai không thì chẳng còn thú vị gì cả(NO). Từ Photobucket hay picasa đều không upload được nói chi bên Phượt. Mod ơi, :help:help

@Nambyus: CYS có ngay quả avatar thật đẹp!
Tichout và các bạn tiếp tục đê mình sẽ múa phụ họa!
Nhìn ảnh mới thấy cái balo mình khủng bố người khác là đúng!=))

Chúng tôi gồm 15 thành viên : Mr. Tùng, Bigminh, nhà Chewingum,Medulich, Tichuot, WallE999, Khanh, Tuannd81, Canary, Book_worma, Trang, Shaky và caheocon cùng nhau nắm chặt tay quyết tâm chinh phục Chư Yang Sin;).

Tên của em đâu rồi đại ka? Ăn nằm với nhau bao nhiêu năm mà quên nhanh thế sao =))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back