What's new

Nha Trang

Ở Nha Trang chúng tớ trọ tại Khách Sạn Xinh ( Nice ) 6D Quân Trấn Tel: 058.527 379, email: nicehotel@vnn,vn. Nếu bạn đi du lịch Nha Trang, nhớ gọi điện đặt phòng trước ít nhất 2 tuần, vì chúng tớ gọi trước 1 tuần mà cũng mất vài chục cuộc điện thoại, ở đâu cũng nhận được câu trả lời là hết phòng.

KS mới xây nằm trong một ngõ nhỏ trên đường Hùng Vương kéo dài , đoạn giữa đường Biệt Thự và Trần Quang Khải. Khách sạn mới nên sạch đẹp, nhân viên thân thiện, giá phòng là 250k/p đôi. Và đặc biệt là trên tầng 9 của KS tớ có thể ngắm nhìn toàn cảnh Nha Trang và có một bình minh Nha Trang cho riêng mình.

Tớ rất thích những ngôi nhà sơn màu thiên thanh, màu kem, màu be nhạt ở đây:

Mặt trời lên dần, ánh nắng vàng ruộm, giống hệt bức tranh sơn dầu vẽ cảnh bình minh treo ở dưới sảnh KS, chỉ tiếc là ống kit của tớ không zoom xa được, còn S5IS của bạn Zhou thì bắt được hình ảnh một con thuyền nhỏ giữa những lớp sóng lấp lánh như biển vàng, đẹp tuyệt:

Chụp xong về đổ ảnh ra mới thấy bóng mình lọt vào ống kính ...he he...giá đứng lùi ra xa một chút thì tốt - đây là cửa kính căn phòng trên gác thượng:

Bạn Zhou:

Last edited:
8/8 này đi Nha Trang rồi, nhìn hình mọi người chụp mà háo hức quá mặc dù đã đi Nha Trang 3 lần nhưng chưa thưởng thức hết cái đẹp ở đây. Mong là lần này sẽ được chiêm ngưỡng hết những nơi có trong hình hehe.

8/8 bạn có mặt ở Nha Trang chưa ? Lịch trình của bạn thế nào ? Nếu ok thì đi chung cho vui, bọn mình đi ngày 7 & 8, sẽ đi đảo yến - Hòn Nội và vịnh Vân Phong.

Hòn Nội này :

Thành viên thành phố Nha Trang xin chào đón các bạn!
Mình là dân Nha Trang nhưng đang tạm trú ở Sài Gòn. Mong gặp các bạn đồng hương vui tính tại Sài Gòn.kaka

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back