What's new

Nhật hoặc Châu Âu (Pháp-Ý-Santorini) cuối tháng 11/2017 - Cần tìm bạn đồng hành

Nhật hoặc Châu Âu (Pháp-Ý-Santorini) cuối tháng 11/2017 - Cần tìm bạn đồng hành

Chào cả nhà,

Mình là Nữ (27t), sẽ khởi hành ở HCM, rất muốn đi du lịch dịp cuối năm này nhưng đang không có người đi cùng (để share chi phí cũng như chụp hình cho nhau, hehe). Mình dự định đi tầm cuối tháng 11, đầu tháng 12. Đi Nhật hoặc Châu Âu (Paris-Milan-Rome-Santorini). Không biết có bạn nào cùng chí hướng không. Nếu bạn nào có thể join thì mess skype nhé: thanh.tran315

Thanks cả nhà

Re: Nhật hoặc Châu Âu (Pháp-Ý-Santorini) cuối tháng 11/2017 - Cần tìm bạn đồng hành

Chào cả nhà,

Mình là Nữ (27t), sẽ khởi hành ở HCM, rất muốn đi du lịch dịp cuối năm này nhưng đang không có người đi cùng (để share chi phí cũng như chụp hình cho nhau, hehe). Mình dự định đi tầm cuối tháng 11, đầu tháng 12. Đi Nhật hoặc Châu Âu (Paris-Milan-Rome-Santorini). Không biết có bạn nào cùng chí hướng không. Nếu bạn nào có thể join thì mess skype nhé: thanh.tran315

Thanks cả nhà

Cuối tháng 10 hoặc đầu tháng 11 đi đc ko? Visa của minh đến 15/11 là hết hạn rồi

Re: Nhật hoặc Châu Âu (Pháp-Ý-Santorini) cuối tháng 11/2017 - Cần tìm bạn đồng hành

Lịch trình cụ thể thế nào hả bạn?

Chị ơi em cũng đi du lịch nhật 1 mình tầm cuối tháng 9 chị có thể xem xét đi khoang thời gian này cùng em đc kô ạ

helo mình cug nhật cuối tháng 10

Mình cũng dự định đi châu Âu (1 mình) cuối tháng 10, đang chờ visa. Có bạn nào join cùng cho vui.

Mình cũng dự định đi châu Âu (1 mình) cuối tháng 10, đang chờ visa. Có bạn nào join cùng cho vui.

Bọn mình cũng đang chờ visa, lịch trình đã xong từ 6-20/10/2017. Điểm đến và về đều từ Madrid - Paris-Zurich-Jungfrau-Rome-Santorini-Florence-Barcelona-Madrid. Bay của Qatar Air HAN-MAD-HAN.

Bọn mình cũng đang chờ visa, lịch trình đã xong từ 6-20/10/2017. Điểm đến và về đều từ Madrid - Paris-Zurich-Jungfrau-Rome-Santorini-Florence-Barcelona-Madrid. Bay của Qatar Air HAN-MAD-HAN.

Bạn mua vé Qatar bay HAN-MAD-HAN giá bao nhiêu bạn nhỉ?
Có 14 ngày mà bạn đi nhiều điểm quá. Riêng vùng Jungfrau bạn cần 5-6 ngày cũng không đủ rồi mỗi thành phố kia cần ít nhất 3 ngày chưa kể di chuyển qua các nơi. Đi vậy vội quá.

Bạn mua vé Qatar bay HAN-MAD-HAN giá bao nhiêu bạn nhỉ?
Có 14 ngày mà bạn đi nhiều điểm quá. Riêng vùng Jungfrau bạn cần 5-6 ngày cũng không đủ rồi mỗi thành phố kia cần ít nhất 3 ngày chưa kể di chuyển qua các nơi. Đi vậy vội quá.

Bọn mình mua vé đợt sale khủng của Qatar hồi đầu năm có $435/vé khứ hồi bao gồm tất tật + 30kg hành lý ký gửi bạn ạ. Cũng muốn đi EU cả tháng nhưng phép chỉ có vậy thôi bạn ạ. Bọn mình đã lên lịch chi tiết và đi sao cho vừa đủ ngắm những chỗ ưa thích, Jungfrau đâu cần phải ở đến cả tuần trừ khi bạn có nhiều thời gian Trip đầu tiên này bọn mình nhấn chính là Barc, Rome, Florence và Santorini. Paris và Madrid, Venice để lần sau vì chắc chắn sẽ quay lại EU.

Mình đang sống ở Nhật, co dự định đi Châu Âu vào cuối tháng 11 ( tầm 20-21/11 /2017 ) bạn cho mình schedule chi tiết vào mail [email protected] nhé

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back