What's new

Nhờ tư vấn cung Hà Nội - Hoàng Su Phì - Xí Mần - Si Ma Cai - Mường Khương - Bắc Hà.

Re: Nhờ tư vấn cung Hà Nội - Hoàng Su Phì - Xí Mần - Si Ma Cai - Mường Khương - Bắc

Do ngày đầu 3h chiều mới đi nên em đi theo hướng HG sang. Đi ra khỏi thị trấn Cốc Pài mấy km là đường xấu rồi. Đến đoạn nhảy trên đá cục, đồng chí vợ ngồi sau sợ xanh mặt :))

Re: Nhờ tư vấn cung Hà Nội - Hoàng Su Phì - Xí Mần - Si Ma Cai - Mường Khương - Bắc

đúng cung mình sắp đi đây :D bạn có kinh nghiệm gì ko , share mình với, cho mình xin fb nhé :D

Mình cũng định đi cung này vào mùa lúa. Nhưng định đi theo hướng Mu Cang Chải. Bạn đi có kinh nghiệm share mình với nhé
:)
Add fb nhé!

Mình cũng định đi cung này vào mùa lúa. Nhưng định đi theo hướng Mu Cang Chải. Bạn đi có kinh nghiệm share mình với nhé
:)
Add fb nhé!
Thực ra mọi thông tin bác axionov_nd đã cung cấp khá đầy đủ rồi. Tuy nhiên nếu bạn muốn hỏi thêm gì thì có thể add FB mình: [email protected]. Mình cũng đang mơ về 1 cung mùa lúa MCC - Y Tý - Mường Khương - Si ma cai - Xí Mần - HSP - Đồng Văn - Mèo Vạc nhưng chắc là khó :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back