What's new
Các anh chị tư vấn giúp em với ạ tình hình là tết âm lịch 2015 này e sẽ làm 1 chuyến phượt đà lạt 1 xe 2 người!
Dự tính là sáng ngày 6 âm lịch đi tới sáng ngày 8 âm lịch sẽ về lại thuê khách sạn là 2 ngày xin tư vấn giúp em giá cả khách sạn ngày đó khoảng bao nhiêu cho 1 phòng giường đơn không cần view đẹp không cần gần trung tâm phòng sạch sẽ an toàn xíu và có máy nước nóng là được rồi ạ!
Sẵn tiện anh chi em giùm em mang theo tầm 5tr cho 2 người có đủ không ạ tính cả tiền khách sạn còn lên đó chủ yếu cafe ngắm cảnh thì có lẽ không tốn nhiều.
Cảm ơn anh chị đã tư vấn giùm em!

Bạn tham khảo La Pense hoặc Tulip Xanh xem thế nào. Giá cả tầm 300.000k / 1 đêm. Phòng cũng thoải mái, rộng rãi, La Pense gần Hồ Xuân Hương. Ở Đà lạt mức giá tầm 200-250k thì cũng nhiều đó. Chỉ không biết họ có tăng giá ăn theo dịp tết ko thôi.

Các anh chị tư vấn giúp em với ạ tình hình là tết âm lịch 2015 này e sẽ làm 1 chuyến phượt đà lạt 1 xe 2 người!
Dự tính là sáng ngày 6 âm lịch đi tới sáng ngày 8 âm lịch sẽ về lại thuê khách sạn là 2 ngày xin tư vấn giúp em giá cả khách sạn ngày đó khoảng bao nhiêu cho 1 phòng giường đơn không cần view đẹp không cần gần trung tâm phòng sạch sẽ an toàn xíu và có máy nước nóng là được rồi ạ!
Sẵn tiện anh chi em giùm em mang theo tầm 5tr cho 2 người có đủ không ạ tính cả tiền khách sạn còn lên đó chủ yếu cafe ngắm cảnh thì có lẽ không tốn nhiều.
Cảm ơn anh chị đã tư vấn giùm em!

nếu đi từ 6-8 âm lịch thì giá phòng trở về bình thường rồi bạn , 1 giường chỉ từ 200k-300k /1 ngày . nên tiền phòng kg tới 1tr đâu , còn thuê xe gắn máy thì 70-100k /1 ngày . Chỉ cofe ngắm cảnh thì 5tr chơi vô tư , còn dư tiền mua quà mang về .
Bên ks mình phù hợp với tiêu chí của bạn , nếu bạn quan tâm thì vào face tìm hotellanchi da lat , ks mình tiêu chuẩn 1 sao , mới xây dựng , cơ sỏ vật chất hoàn hảo .
Có gì cần tư vấn cứ alo mình 0908765293

Hi all,

29 này mình định đi Đà Lạt chơi, đang tìm phòng đôi nhưng gọi hoài không có khách sạn nào còn phòng cả, anh em ai tư vấn khách sạn giúp em với. (P/s: gần chợ càng tốt ^^)

Thanks!

Chúng tôi nghỉ tại Khách sạn River Prince Đà Lạt 3 đêm. Khoảng cách đến chợ chỉ mất khoảng 5 phút. Phòng lớn và khá rộng. Phòng tắm lớn và sạch sẽ. Phòng không có máy lạnh chỉ có quạt, nhưng tôi lại cảm thấy rất hợp lý vì thời tiết cũng đủ lạnh để không cần bật quạt cũng phải đắp một cái chăn thật to mới có thể ngủ ngon. Xung quanh khách sạn có các món ăn rất ngon. Bạn mình nó giơi thiệu mình sử dụng dịch vụ đặt phòng của YESGO, mình sử dụng thử thì thấy rất hài long. Các bạn có thể tham khảo trang mà mình đặt phòng: http://www.yesgo.vn/vi/khach-san/da-lat/khach-san-river-prince-da-lat-7782.html

khách sạn Như Anh, giá 300K/phòng đôi, sạch sẽ yên tĩnh tuy hơi xa làng xóm và ít người qua lại. KS này ở 33 đường Võ Trường Toản từ đường PHù đổng Thiên Vương quẹo vào (phía sau trường ĐH Đà Lạt). KS chỉ có 6 phòng, thực ra là giống cái villa hơn. Có vườn hoa nhỏ, ban công trên lầu nhìn ra 1 cái hồ nhỏ phía sau trường ĐH. Bạn có thể ngồi đó uống cà phê cả buổi sáng ngắm không gian xanh tươi rộng rãi và vắng vẻ. Tuyệt hơn nếu mang cái ống nhòm để xem chim chóc xung quanh vì cây cối rất nhiều.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,176
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back