What's new

Nhóm " Bật Ngửa" - Chơi cho Bật - Vật cho Ngửa tại sinh nhật Phượt Vinh Sang

Re: Nhóm " Bật Ngửa" - Chơi cho Bật - Vật cho Ngửa tại sinh nhật Phượt Vinh Sang

Thông báo!
Mời tât cả anh chị em đến off vào lúc 19h tối nay tại 145/9 Nguyễn Văn Trỗi để:
- tổng đợt lại chương trình fashion show và flashmod.
- sắp xếp xế, ôm đối với những người đi xe gắn máy, cung đường đi.
- phổ biến thời gian đi, đến, ...
- phổ biến 1 số nội dung khác.
Đề nghị tất cả anh chị em đến đúng giờ và không vắng mặt.

Re: Nhóm " Bật Ngửa" - Chơi cho Bật - Vật cho Ngửa tại sinh nhật Phượt Vinh Sang

Hình nhóm mình rất đẹp!

Nhóm Bẹt Ngửa nè
[video=youtube;IfBiH7XPNvc]http://www.youtube.com/watch?v=IfBiH7XPNvc[/video]

Dear all,

Đầu tiên Lam Thong gửi lời cám ơn đến tất cả ace trong buổi sinh nhật tại Vinh Sang vừa qua.

Qua buổi sinh nhật, tui đã thấy được các ace đã chơi hết mình cháy hết mình với buổi sinh nhật cũng như giành tặng những món quà thật ý nghĩa cho sinh nhật Phượt lần thứ 6 tại Vinh Sang.

Cám ơn nhóm phó Lê Hoàng Phong, đã hổ trợ các ace một cách hết mình

Cám ơn các ace trong nhóm Fashion, các bạn rất xinh xắn dễ thương và mạnh mẽ trong trang phục chuối và khăn rằn

Cám ơn nhóm trò chơi , các bạn thật là tuyệt, tuy rất là mệt nhưng các bạn vẫn thể hiện được tinh thần của nhóm

Cám ơn nhóm lều trại, các bạn đã đi sinh nhật Vinh Sang với một cổng trại thật đẹp, và theo điều tra thì có gần 200 người đã pose hình với cổng trại của chúng ta.

Cám ơn nhóm Idol, các bạn đã khiến cho ánh mắt của mọi người đều phải đổ dồn về các bạn để xem các bạn diễn cũng như đã đốt cháy trái tim của Ban Giám Khảo và anh em tham gia sinh nhật phượt.

ACE đã thể hiện được tinh thần : " Chơi cho nổi bật, bật được qua những thử thách và hưởng thụ phần thưởng một cách ngửa "

Mọi thứ chỉ mang tính tương đối, nên trong chuyến đi không tránh khỏi có thiếu sót, nên có gì thiếu sót thì mong ACE chúng ta thông cảm cho nhau nhé.

Love all of you
Nguyen, Thong

Nhóm Bật Ngửa nhảy pro thật, trang phục nón trắng áo tím, Quá đẹp, quá tuyệt :p

Thông báo, Thông báo, Thông báo, Thông báo, Thông báo!
Chiều mai, lúc 18h30 chúng ta sẽ off ăn nhậu tại quán Bia Tiệp - 107 Pasteur quận 1 (giá bia là 80k/người uống thoải mái nếu đặt trước or 45k/ly nếu ko đặt trước).
Leo Nguyễn sẽ báo cáo thu chi, trả lại tiền thừa
Đề nghị mọi người Confirm từ giờ đến sáng mai để Núi Lửa (langdusg) mua deal trước nhé (uống bia sẽ rẻ hơn rất nhiều).

Nhóm Bật Ngửa nhảy pro thật, trang phục nón trắng áo tím, Quá đẹp, quá tuyệt :p

Dzậy mai mốt mình có nên chuyển nghề làm bầu show không ta?
Vừa trưởng nhóm nhảy vừa trưởng nhóm bè. Hơ hơ!

Báo cáo tình hình thu chi sau chuyến Vinh Sang như sau :

Đây là đoạn Clip khép lại trang Bật Ngửa của chúng ta nhé

[video=youtube;y5Rk9pXpH9s]http://www.youtube.com/watch?v=y5Rk9pXpH9s&feature=youtu.be[/video]

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,897
190,866
Latest member
binhminhanh
Back