What's new

Nhóm GPS / Bản đồ.

Làm quả chấm xa đi các bác. N13E109 và N14E109 ngoài Phú Yên và Bình Định
Đi trong 2 ngày, t7, CN
Phương tiện : xe đò SG-Tuy Hoà, xe máy Tuy Hoà - Ngô Mây, Tuy Hoà - Sông Hinh
Chi phí +/_ 1000K
Chốt đoàn 8-10 người.

Em đề nghị làm quả mừng sinh nhật CLB GPS vào 10.7.
Nhưng em cũng đang có quả "Chấm Lâm Hà 12N 108E", các bác thấy thế nào?

1 ngày đi chấm, 1 ngày dạo chơi ở Đà Lạt. Nếu vận chuyển cả xe máy thì vào khoảng 2.000k / 2 bác + 1 xe. Đợt đi lần trước thế này: https://www.phuot.vn/threads/6672

Các bác cho ý kiến gấp (chọn quả nào, đi ngày 9,10.07 được không?) để lên phương án tổ chức.

Em xin 1/2 chỗ vì không biết ngày đó em có bận gì không.Phương tiện mình di chuyển như thế nào, các bác cho em biết chút thông tin.

Theo gợi ý của bác Độc hành trong lần chấm vừa rồi thì tháng 8 sắp tới, em đề xuất mình đi chấm Bình Phước kết hợp với trekking VQG Bù Gia Mập luôn. Các bác cho ý kiến nhá.

Tối thứ hai 25.07 nhóm GPS ọp ẹp nhé ..

19:00 hẹn tại N10 46.180 E106 41.676. Và bàn vài kết hoạch chấm mút luôn.

Thế quái nào tớ tìm đến cái toạ độ này thì nó là quán bia ôm nhỉ, các bác chấm mút ở trong à. =))

Theo gợi ý của bác Độc hành trong lần chấm vừa rồi thì tháng 8 sắp tới, em đề xuất mình đi chấm Bình Phước kết hợp với trekking VQG Bù Gia Mập luôn. Các bác cho ý kiến nhá.

Mùa này đi BGM hơi căng, đường xấu và rất trơn. Nhưng thích thì cứ chiến thôi.
Chấm thì đơn giản, thích đi đường dễ hay đường khó đều có, không mệt như 13/109 đâu.
Về chi phí thì ngoài chi phí ăn uống, xăng xe ..vv sẽ có chi phí thêm như thế này : VQG BGM thu 70k/người (hơi phi lý) và 200k chi phí dẫn đường vào lán cho anh em kiểm lâm. Tớ nghĩ tầm +/- 300k là ổn.
Có gì sắp lịch tuần thứ 3 hoặc thứ 4 của tháng 8 nhé. Dạo này tớ đi cày, mệt lắm :D

Cha Độc Hành đã độc hành chấm Ô Kha rồi ... Thôi thì ta lại lang thang Đông Nam Bộ cho đỡ thèm vậy ...

Chủ nhật trong tháng 9, nhóm GPS / Bản đồ sẽ có buổi sinh hoạt hàng tháng, bao gồm:

* Tối thứ 6 (16.09): tại cafe Bắc Hải.
* Chủ nhật tiếp theo (18.09): đi thực tế với GPS, dự kiến cung đường tháng 9 nằm ở Đông Nam Bộ.

Chi tiết em đang chuẩn bị.

Cha Độc Hành đã độc hành chấm Ô Kha rồi ... Thôi thì ta lại lang thang Đông Nam Bộ cho đỡ thèm vậy ...

Chi tiết em đang chuẩn bị.

Hà hà. Đi Cam Ranh việc gia đình, tranh thủ lên Ô Kha, không tiện rủ rê đồng bọn. Vẫn chưa lấy được 0/0 đâu :((.
Đông Nam Bộ là cái nào đấy? Cứ tung chương trình lên đây nhé, đu được anh ráng đu theo.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,458
190,097
Latest member
bonghongvu
Back