What's new

Nhóm Nhí Nhố và những người bạn

Hi!mấy hôm nay bận wa ko vào mà nàh mình đã có nhà mới rồi
Cho mình điểm danh phát : Lan_nick: lannt_Yahoo:lannguyen_ntl
T xin đăng ký đi off lần 1,còn vụ Hà Giang để sắp lại lịch,hixhix,t đang lo ko đi vụ này thì tiếc quá:(

Hi!mấy hôm nay bận wa ko vào mà nàh mình đã có nhà mới rồi
Cho mình điểm danh phát : Lan_nick: lannt_Yahoo:lannguyen_ntl
T xin đăng ký đi off lần 1,còn vụ Hà Giang để sắp lại lịch,hixhix,t đang lo ko đi vụ này thì tiếc quá:(

Phải máu lên chứ e. Sao phải xoắn :D

Cảnh đâu, vào nhận lời nhắn của e Chupy này. Chú Duy ra rìa roài nhá =))

e hèm...có chuyện gì đấy...a Sơn lại chia rẽ tình cảm :gun:gun:gun
Lịch trình vụ đi Lũng Cú cũng đã được up lên trang 1. sẽ có những sửa đổi bổ sung. Nhưng cơ bản khung sẽ là vậy....hiện giờ đã có 5 xế đăng ký chạy lần này...bác nào bác đk báo danh nhanh còn chốt (c)

Chào tất cả AE.
Nhắc AE chút.
Khi đã có topic của hội nhóm rồi. Các bạn có thể tám, buôn và dự kiến ọp ep...các chương trình bla la. Tuy nhiên, khi các chuyến đi dự kiến đã hình thành và có cung đường cụ thể thì những thông tin về hẹn hò rủ rê đi ọp các bạn phải Up lên một topic riêng ở box Rủ rê tìm bạn đồng hành nhé. Nếu các bạn rủ rê không đúng chỗ thì những comment đấy có thể bị xóa nhé.
Ví dụ như vụ Hà Giang sắp tới. Nếu đã chốt kế hoạch và cung đường thì mình mời các bạn lập topic rủ rê ở Box Rủ rê tìm bạn đồng hành.
nice

thank a nhiều....e hoàn tất nốt cung đường sẽ chuyển sang bên Box kia. Giờ để lên trang 1 cho a e trong hội dễ theo dõi và góp ý chút đã a à

sr đoàn rồi... vụ hà giang a k chạy đc... :(:)(( phải đi trực tết rồi ... đời bách nhục rồi :((

Tủi cho pác Hải g....i.....à quá cơ. Thôi thì anh em sẽ cố vui chơi tơi bời để về kể cho pác nghe, chụp nhiều ảnh đẹp về cho pác xem coi như quà của cả nhà cho pác vậy.

Tủi cho pác Hải g....i.....à quá cơ. Thôi thì anh em sẽ cố vui chơi tơi bời để về kể cho pác nghe, chụp nhiều ảnh đẹp về cho pác xem coi như quà của cả nhà cho pác vậy.

đừng ném đá vào đầu nhau thế chứ :gun:gun:gun

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,625
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back