What's new

[Tổng hợp] Nhóm TD5: Hội tụ niềm đam mê - Chinh phục những chặng đường.

[Thông cáo]

Oe oe oe!

Vậy là TD5 cũng đã bước sang tuổi thứ 2. Để đánh dấu sự ra đời đó, đồng thời tăng tình đoàn kết anh em đạp xe trong và ngoài nhóm, TD5 chính thức tổ chức kỷ niệm 2 năm thành lập tại một bãi bồi Sông Hồng (bí mật) vào ngày 4/11/2012.

Kế hoạch dự kiến như sau:

- 5h45 tập trung tại địa điểm truyền thống (Sàn chứng khoán HN - đối diện Nhà hát lớn)

- 6h15 xuất phát.

- 7h15 có mặt tại địa điểm. Hạ trại, đốt lửa nướng gà, thịt, khoai sắn. Một số bộ phận được phân công tổ chức các trò chơi và đua xe đạp

- 10h30: Oánh chén, tàn sát lẫn nhau

- Khoảng 14h30 dọn dẹp và lên đường về Hà Nội.

- Kính phí dự kiến: 100K/người.

Ghi chú: Không phân biệt thành phần, tuổi tác, giới tính, già trẻ, trái gai. Các bác đăng ký tham gia cho vui nhé.

+ Địa điểm xin được bí mật (vì thực ra chỗ đó không có tên nên chẳng biết gọi thế nào, có khi xong vụ này đặt tên là bãi TD5 :)) )

+ Công việc sẽ được phân công cụ thể khi có đăng ký chính xác

+ Các bác vui lòng đăng ký tại ĐÂY hoặc qua số điện thoại: 0912831186

Tạm thời thế đã, có gì em thông báo tiếp.

Cảm ơn các bác!

Chào bác, em đạp xe được gần nửa năm rùi nhưng giờ mới biết đến nhóm TD5 mình. Em có đọc qua các topic của bác và nhóm TD5 trên diễn đàn, và rất muốn tham gia nhóm :)

Bác cho em hỏi thường tối t5 thì mình đạp xe với cung đường ntn đc ko ah? Nếu được em rất muốn tham gia đạp cùng các bác vào tối t5 tới.

Em đang đi con Giant Yukon đen, vận tốc trung bình em đi là 20km/h và trung bình hàng ngày em đi khoảng 20km, xa nhất là 50km. Hi vọng không bị các bác bỏ lại sau.

Em cũng đã add group Tour de Five trên fb, hi vọng sớm đc accept ạ (tên fb của em là Kim Giao).

Cheer.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,499
190,105
Latest member
aerocitygirls
Back