What's new

[Chia sẻ] Những THÁC đẹp nhất trên mảnh đất hình chữ S

Quá tuyệt
Em đi Thạch Thành công tác bao lần mà không hề biết có thác đẹp như vậy
Chắc chắn đợt tới sẽ ghé thăm để chiếm ngưỡng vẻ đẹp hùng vĩ

Thác bảy tầng,Bảo Lộc
attachment.php

Last edited:
sau khi đọc bài này của bác chủ thớt. chủ nhật vừa rồi e đi oto 1 mình đến thác Thạch Lâm
Nhưng đường xấu quá, đi được 2/3 thì có 1 xe oto chở tre bị lầy ko đi đc. hic, e lại phải quay về
đành ủ mưu sang năm vậy. nghe dân địa phương nói thác Thạch Lâm ở Thanh Hoá đi đẹp nhất vào mùa tháng 3-4 đến tháng 8-9

sau khi đọc bài này của bác chủ thớt. chủ nhật vừa rồi e đi oto 1 mình đến thác Thạch Lâm
Nhưng đường xấu quá, đi được 2/3 thì có 1 xe oto chở tre bị lầy ko đi đc. hic, e lại phải quay về
đành ủ mưu sang năm vậy. nghe dân địa phương nói thác Thạch Lâm ở Thanh Hoá đi đẹp nhất vào mùa tháng 3-4 đến tháng 8-9

Bác ở TH hay ở đâu vậy ? Mình nghe nói đến thác này, sau đó hỏi thăm vài ng bạn trên vn-zoom quê Thạch Thành thì các bạn ấy nói là rất đẹp, nhưng mùa hè hãy đến để còn tắm.

Mấy thác này thác nào cũng đẹp, thác nào cũng hùng vĩ. Mà cái thác Thạch Lâm ấy, nhìn như có lùm cây ngả màu ở dưới nước. Đẹp như thế mà sao lại ít sự chú ý nhẩy

Nhìn các thác, thác nào cũng đẹp hết ấy, ấn tượng nhất thác ở Thanh Hóa, nhìn có vẻ trơn nhưng mình lại ra đấy chạy nhảy không lo

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back