What's new

[Chia sẻ] Những THÁC đẹp nhất trên mảnh đất hình chữ S

Xem thác Thác Háng Tề Chơ thấy giống Giếng trời ở Đà Nẵng nè mọi người (beer) http://lendang.vn/destination/gieng-troi-da-nang.html

Thiên nhiên Việt Nam có những nơi đẹp mê hồn, chỉ nhìn qua tranh ảnh, báo chí đã thấy toát nên vẻ nên thơ, hùng vĩ nơi núi non thác nước ...
Những vẻ đẹp hoang sơ tự nhiên ấy, hy vọng sẽ không bị khai phá, " bồi đắp " bởi những dịch vụ kinh doanh!

Thác Thạch Lâm đúng rất đẹp, thế mà không có mấy thông tin nên mấy lần ngang Thanh Hóa tôi không hề biết để ghé tìm.

Tôi chuyển Topic này qua bên Khám phá cho phù hợp vì các con thác này không chỉ nằm ở miền Bắc.

Bạn Mod Ơi, sao mình không sửa được bài nữa nhỉ? Mình muốn chia sẻ thêm vài cái thác nữa vừa đi về cho mọi người tiện theo dõi trên phần đầu!

Khi nào có dịp, bạn có thể trải nghiệm thác mơ ở Thị trấn Na Hang - Tuyên Quang, khi nước lớn thì rất tuyệt

Thác Háng Tề chơ

[/QUOTE]

xin bạn Chủ Thớt cho mình xin địa điểm vị trí chính xác của thác này được không ạ ? thác cao và đẹp quá ..

Thác nước nhìn đẹp thật,nhưng chỉ dám đứng từ xa ngắm cãnh hoặc chụp hình thôi,chứ không dám tắm ở đó,nhìn ớn ớn sao ah :(

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,191
189,949
Latest member
lifecarenutritions
Back