What's new

Những tiền bối đi trước vào chỉ giáo cái

trunghieu_0504

Phượt tử
Hiện tại mình đang muốn đi phượt từ biên hòa đồng nai lên bình thuận qua phan thiết tới đà lạt..nhưng do là lần đầu nên mình chưa biết làm gì hết mong người đi trước giúp đỡ mình nên làm những gì

Last edited:
Hiện tại mình đang muốn đi phượt từ biên hòa đồng nai lên bình thuận qua phan thiết tới nha trang..nhưng do là lần đầu nên mình chưa biết làm gì hết mong người đi trước giúp đỡ mình nên làm những gì

Bạn cần có thời gian cho chuyến đi và nhu cầu thật rõ ràng để anh em còn biết tư vấn nhe.

bạn đi xe máy hay gì? nếu đi 3 ngày 2 đêm thì thời gian chơi có lẽ là hơi ít :D ( mình đi mỗi nha trang mà 4 ngày :D) và bạn cũng nên tham khảo ở mấy box của mấy vị tiền bối or hợp tác vs hot boy google.. :D có lịch trình sơ bộ nữa nhé.. lúc nào đến Nha trang thì làm kèo :D ( mùng 5 or 6 thôi nha :D )

bạn đi xe máy hay gì? nếu đi 3 ngày 2 đêm thì thời gian chơi có lẽ là hơi ít :D ( mình đi mỗi nha trang mà 4 ngày :D) và bạn cũng nên tham khảo ở mấy box của mấy vị tiền bối or hợp tác vs hot boy google.. :D có lịch trình sơ bộ nữa nhé.. lúc nào đến Nha trang thì làm kèo :D ( mùng 5 or 6 thôi nha :D ) bonus cho bạn cái này nhé.. mình cũng đang lập 1 cung NT :D https://www.facebook.com/notes/ẩm-...gì-ở-đâu-và-vui-chơi-chỗ-nào-/198987166787521

Với số ngày như vậy mình tạm thời có 1 cung cho bạn, vì thời gian ít quá. Chỉ chạy và chạy, đi sớm tới muộn. Chúc bạn đi vui ……

Ngày 1: Đồng Nai – Nha Trang
Đồng Nai - QL1 - Phan Thiết - Đường biển - Bàu Trắng - Phan Rí Cửa - QL1 - Phan Rang - Vịnh Vĩnh Hy - Bình Tiên - Cam Ranh - Nha Trang

Ngày 2: Nha Trang - Khám phá biển đảo
Các opt:
1. Tham gia plan khám phá các hòn đảo của Vịnh Nha Phu.
2. Tham gia plan Lặng Biển bằng bình hơi chuyên nghiệp.
3. Tham gia plan 4 đảo ngắm san hô bằng smoker.
4. Bãi Dài - Khám phá nét hoang sơ.
5. Dốc lết - Thiên đường Hải Sản.

Ngày 3: Nha Trang _ Đồng Nai
Nha Trang – Đèo Omega – Đà Lạt – QL20 – Đồng Nai

Thank nguyen dom...mình đi đà lạt cơ..bằng xe máy..đi 3 ngày thì
Ngày đầu thì đi từ biên hòa lên đà lạt..tới trưa thi đến đlạt..ngỉ ngơi.chiều tối đi dạo mát..chợ đêm...
Ngày 2 thì dành trọn đlạt...chiều đi phan thiết-mũi né...dạo biển đêm
Ngày 3 đi bình thuận...rồi về biên hòa..
Nhưng minh chưa bit chỗ ngủ nào rẻ...với cug đường đi ntn

Thank nguyen dom...mình đi đà lạt cơ..bằng xe máy..đi 3 ngày thì
Ngày đầu thì đi từ biên hòa lên đà lạt..tới trưa thi đến đlạt..ngỉ ngơi.chiều tối đi dạo mát..chợ đêm...
Ngày 2 thì dành trọn đlạt...chiều đi phan thiết-mũi né...dạo biển đêm
Ngày 3 đi bình thuận...rồi về biên hòa..
Nhưng minh chưa bit chỗ ngủ nào rẻ...với cug đường đi ntn

Lại thay đổi rồi ah, liệu có bẻ cung nữa không vậy.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,582
190,135
Latest member
liemnv
Back