What's new

Những ý kiến về Taxi tại Việt Nam

Em mỗi năm về nc 1 lần và cũng hay đi taxi vì ở HN đi Bus cũng kô được tiện lắm :(

Em luôn trung thành với hãng Mai Linh :x hãng này giá cả ok và phục vụ khá tốt, gđ nhà em về ai cũng đi hãng này... có đôi lúc ngồi xe mà nghe bài hát nào hay hay các anh í tặng luôn cái đĩa CD đó í ạ :x

Cũng có 1 lần em đi xe khách từ HP về HN và bắt taxi ở bến xe GL :( quả này là em ức nhất ... vì lái xe kô lịch sự ... và dường như ở VN có cái kiểu là nhìn thấy con gái mặc váy ngắn 1 chút là soi và nghĩ là ngta là ng kô đàng hoàng :( nên cái kiểu nhìn rất bất lịch sự. Không những thế đồng hồ chạy như là máy bay :( em đi từ bến xe GL mà về phố Quán Thánh mất những 150VNĐ hic hic ...

Em cũng hay đi taxi đoạn ngắn khoảng vài km nhưng nếu đi ngắn vậy thường trả họ gấp đôi số tiền vì ý nghĩ riêng em là bõ công ngta đón mình

Ps : cũng như bác j ở trên nói nên kiếm 1 ng lãi taxi mà mình cảm thấy ok làm khách hàng quen thuộc của họ,cần đi đâu alô trc hoặc nếu họ bận sẽ giới thiệu ng bạn lái khác cho mình

Em có sđt của 1 em này tên Quân sn 84 khá ngoan ngoãn lái hãng taxi gì 26.... em kô nhớ nếu các bác cần gọi taxi hay thì thử coi có chất lượng hay kô ạ : 098 6333 642

Em thì thấy taxi Matix của Vạn Xuân 04 38222888 là chuẩn nhất. Em hay chở hàng, các bác tài xế không đòi thêm tiền bo mà họ vẫn nhiệt tình bốc hàng hộ. Đồng hồ của Vạn Xuân thì quá yên tâm về kiểm định. Vạn Xuân là chuẩn nhất ah... Vạn Xuân giờ có cả ở SG nữa rùi ah. chưa thử nên ko biết chất lượng trong đó thế nào

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,594
190,146
Latest member
sportifiles
Back