What's new

[Chia sẻ] Nơi nghỉ, quán ăn ở Đà Nẵng-Huế-Hội An mình mới đi cuối 3/2014 kèm ảnh, giá cả ^^

Re: Ăn ở Huế

Bạn nào đến Đà Nẵng ghé khách sạn Danang Beach ở đường An Thượng 30, cách biển T20, bãi biển đẹp nhất chỉ 200m, chỉ 2 phút đi bộ, giá rất mềm phòng giường đôi hoặc 2 giường đơn giá 250 - 300.000đ/đêm. Có thể gọi cho chủ khách sạn theo số 0914 075 072 hoặc 0964 99 2327 để đặt phòng hoặc vào web danangbeachhotel.com để tìm hiểu thêm.

Re: Nơi nghỉ, quán ăn ở Đà Nẵng-Huế-Hội An mình mới đi cuối 3/2014 kèm ảnh, giá cả ^^

Ở Huế mấy bữa mà không ăn được mấy món này tiếc gê

Re: Nơi nghỉ, quán ăn ở Đà Nẵng-Huế-Hội An mình mới đi cuối 3/2014 kèm ảnh, giá cả ^^

em 17.5 này vào hội an. nhưng vẫn chưa tìm được nhà nghỉ nào cả. Cho em hỏi ở mấy cái home stay kia phòng ốc có sạch sẽ không ạ. Mình cần đặt phòng trc bao lâu. vé đi tour CLC bây giờ là bao nhiêu vậy các bác

Re: Ăn, nghỉ ở Hội An

b ơi có số đt của homestay ko cho mình xin,14/5 này mình cũng đi ĐN-HA. Thanks bạn nhé.

Woa
Cảm ơn bạn nhé
Lưu lại ngay mới được
Tháng 7 này mình đi nghỉ cùng công ty ở Lăng Cô định thuê xe máy lên Đèo Hải Vân rồi ra cả Huế chơi 1 hôm

em 17.5 này vào hội an. nhưng vẫn chưa tìm được nhà nghỉ nào cả. Cho em hỏi ở mấy cái home stay kia phòng ốc có sạch sẽ không ạ. Mình cần đặt phòng trc bao lâu. vé đi tour CLC bây giờ là bao nhiêu vậy các bác
Bạn đọc lại đoạn t viết về nhà nghỉ homestay nhé, nói rõ chất lượng và có cả ảnh rồi còn gì, mà còn hỏi có sạch ko @@ Tớ đã viết là rất ưng nơi đó vì nó sạch, đẹp blah blah còn gì. Đặt trước thì t nghĩ là cũng bắt đầu vào mùa du lịch rồi, gọi sớm bao nhiu tốt bấy nhiu. CLC tớ ko đi tour nên ko rành bạn ạ.

Cuối tháng này mình đi Huế, Hội An, Đà Nẵng mà giờ vẫn chưa tìm được phòng nghỉ, xem khách sạn trên các trang web thì giá khá mắc, k có nhà nghỉ, mình muốn tìm nhà nghỉ bình dân chỉ ăn ngủ bình thường thôi nhưng không biết đến lúc đến thì mới tìm có được không, sợ lại hết phòng ~~

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back