What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

Re: Nộp visa Úc online

Bạn bemap86 ơi, sau khi mình lấy dấu vân tay xong, về có phải bấm lại cái nút "Submit Applications" nữa không? Status của mình đang là "Assesment in progress".

hôm qua mình lên lấy dấu vân tay
Status đang information requested tầm 1 tiếng sau lúc lấy dấu chuyển sang assessment in progress từ trưa qua
Bạn ở assessment in progress được bao lâu rồi

hôm qua mình lên lấy dấu vân tay
Status đang information requested tầm 1 tiếng sau lúc lấy dấu chuyển sang assessment in progress từ trưa qua
Bạn ở assessment in progress được bao lâu rồi

Lúc submit mình không bấm cái nút "Information provided" nên nó ở status "Information required" hoài, qua mấy ngày sau bấm xong nút này thì nó mới chuyển qua "Assesment in progress", sau đó 1 ngày là Lãnh sự quán Úc call mình bảo bổ sung hồ sơ thôi, mình bổ sung rồi, giờ ngồi đợi họ review lại, chẳng biết thế nào nữa.

Hí hí, em vừa nhận đc visa multiple 1 năm từ ngày hôm nay sau 5 ngày chờ đợi :D
Nói chung nộp hồ sơ online nhanh, dễ, chụp ảnh up lên chả phại dịch công chứng gì, hẹn lấy dấu vân tay và đợi vài ngày xong :D
Liệu e có phải in cái Visa grant đính vào passport ko hay chỉ save vào điện thoại khi đi ạ ?

Hí hí, em vừa nhận đc visa multiple 1 năm từ ngày hôm nay sau 5 ngày chờ đợi :D
Nói chung nộp hồ sơ online nhanh, dễ, chụp ảnh up lên chả phại dịch công chứng gì, hẹn lấy dấu vân tay và đợi vài ngày xong :D
Liệu e có phải in cái Visa grant đính vào passport ko hay chỉ save vào điện thoại khi đi ạ ?

Chúc mừng bạn nhe! Bạn in ra mang theo cũng được, nhưng đến sân bay Úc người ta nhập vào số passport của bạn sẽ ra ngay kết quả đã được cấp visa hay chưa liền à, vì mọi thông tin up lên hệ thống toàn cầu của họ hết rồi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,086
189,870
Latest member
binnne
Back