What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

Mình nộp đêm qua. Sáng nay nhận được thư rồi. Hì hục vào đặt lịch hẹn cho con trai trước, đến khi đặt cho bản thân thì hệ thống cứ bảo mình đặt rồi. Hay là 2 người chỉ cần 1 mã thôi?

Hệ thống thông báo bạn đã đặt rồi vì họ xác định theo email bạn dùng để đặt. Đáng ra lúc đặt bạn khai đặt cho nhóm 2 người thì sẽ cùng 1 giờ luôn.
Có thể bạn vẫn chưa có lịch lấy Biometrics, mà chỉ con bạn có thôi.
Bạn nên tạo thêm 1 tài khoản khác nữa và dùng email khác để đặt lịch cho riêng bạn, đặt cùng giờ với con bạn (nếu còn chỗ trống)

Hệ thống thông báo bạn đã đặt rồi vì họ xác định theo email bạn dùng để đặt. Đáng ra lúc đặt bạn khai đặt cho nhóm 2 người thì sẽ cùng 1 giờ luôn.
Bạn nên tạo thêm 1 tài khoản khác nữa và dùng email khác để đặt lịch cho riêng bạn, đặt cùng giờ với con bạn (nếu còn chỗ trống)
Cảm ơn bạn nhé.

Mình vừa đăng kí bằng 1 email khác nhưng vẫn là "you have booked an appointment". Hay là vì 2 mẹ con dùng chung hộ chiếu nên vậy nhỉ?
P.S: bạn mình tư vấn đi 1 số nước châu Âu thì làm vậy sẽ tiết kiệm được 1 suất tiền visa. Thực tế là mình đã tiết kiệm được 50 usd khi đi lần trước nhưng lắm lúc dùng chung hộ chiếu cũng bực mình lắm.

Chào mọi người,
Mình đang có làm thủ tục xin visa mà ngại vụ lịch trình quá. Có anh chị nào có sẵn có thể cho em xin tham khảo được không ạ.

Cám ơn mọi người nhiều !!!

Chào mọi người,
Mình đang có làm thủ tục xin visa mà ngại vụ lịch trình quá. Có anh chị nào có sẵn có thể cho em xin tham khảo được không ạ.

Cám ơn mọi người nhiều !!!
Đợt mình xin visa không làm lịch trình và cũng ko thấy bị yêu cầu bổ sung đâu b.

Các anh chị đi Úc rồi cho e hỏi chi phí ăn chơi, đi lại trong vòng 10 ngày tầm bao nhiêu ạ? E chỉ ở Sydney thôi ạ
Theo mình cứ mang tầm 2000-3000 AUD còn mua quà nữa.
Mẹ mình đi tự túc 6 ngày năm ngoái hết gần 1.000 AUD (chưa tính khách sạn). Nhưng mà cụ không mua quà gì cả.

Mình vừa đăng kí bằng 1 email khác nhưng vẫn là "you have booked an appointment". Hay là vì 2 mẹ con dùng chung hộ chiếu nên vậy nhỉ?
P.S: bạn mình tư vấn đi 1 số nước châu Âu thì làm vậy sẽ tiết kiệm được 1 suất tiền visa. Thực tế là mình đã tiết kiệm được 50 usd khi đi lần trước nhưng lắm lúc dùng chung hộ chiếu cũng bực mình lắm.

Chắc là chung hộ chiếu thì chỉ cần đặt 1 người thôi bạn!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back