What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

Đúng là ko mai luôn mình không nhận được mail đi lấy vân tay, mà tới nay là 3 tuần nhận được cái mail từ chối visa. Chả biết hồ sơ sao luôn. Mình đang là giám đốc cty riêng, có 4 sổ hồng, tài khoản tiết kiệm 7000usd , mình nộp online thấy mấy bạn nói dễ nộp thử xem sao, mình scan các giấy tờ bản gốc ko công chứng. Mà mình định đi khoản 7 ngày từ 07-14 09/2017 vì lúc đó có cái fine food ở sydney mình chỉ muốn đi thôi rồi mấy ngày kia tham quan vòng sydney, rồi đi cabra xong là về ngay. Vậy mà nó đánh rớt. =)) . Chắc do mình nộp trễ mình nộp hồ sơ ngay 07/08

Đúng là ko mai luôn mình không nhận được mail đi lấy vân tay, mà tới nay là 3 tuần nhận được cái mail từ chối visa. Chả biết hồ sơ sao luôn. Mình đang là giám đốc cty riêng, có 4 sổ hồng, tài khoản tiết kiệm 7000usd , mình nộp online thấy mấy bạn nói dễ nộp thử xem sao, mình scan các giấy tờ bản gốc ko công chứng. Mà mình định đi khoản 7 ngày từ 07-14 09/2017 vì lúc đó có cái fine food ở sydney mình chỉ muốn đi thôi rồi mấy ngày kia tham quan vòng sydney, rồi đi cabra xong là về ngay. Vậy mà nó đánh rớt. =)) . Chắc do mình nộp trễ mình nộp hồ sơ ngay 07/08
Bạn rớt do ko đi lấy dấu vân tay & chụo hình.

Có bạn nào trong group nộp hs hơn 1 tháng mà vẫn chưa có kết quả ko? Mình nộp 18/7, lấy sinh trắc 24/7, đã chuyển qua information provided mà đến nay 37 ngày vẫn chưa có kết quả!

Bạn rớt do ko đi lấy dấu vân tay & chụo hình.
Mình tìm lại email thấy có cái mail tự động nó gửi nằm trong spam. Nó yêu cầu trong vòng 14 ngày là phải đi lấy vân tay. Vậy là mất tiền oan rồi. Nó gửi liền ngay khi mình submit online luôn chứ.

Mình tìm lại email thấy có cái mail tự động nó gửi nằm trong spam. Nó yêu cầu trong vòng 14 ngày là phải đi lấy vân tay. Vậy là mất tiền oan rồi. Nó gửi liền ngay khi mình submit online luôn chứ.

Đúng rồi, giờ bạn phải làm lại rồi...:(

Thôi, an ủi ít ra bạn chỉ mất tiền hộp hs, ko mất hơn 400k lấy sinh trắc, đỡ hơn những bạn khác mất toàn bộ. Dù sao cũng ngậm ngùi chút cho 1 số tiền đã ra đi!

mình vừa mới nhận dc e-visa 1 năm multi, nộp hồ sơ ngày 15/08, lấy sinh trắc 17/08, do có visa NZ rồi nên mình tiện xin luôn chứ chưa biết khi nào đi mà không ngờ nhanh vậy, mừng quá :D, phần travel plan mình chỉ up 2 booking vé máy bay từ vn đi úc và từ úc đi NZ và ngược lại.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back