What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

Tình hình là hnay 17 em và bạn gái đã có visa 1 năm multi . Cả 2 đều 29t ???

Chia sẻ kinh nghiệm chút là em bạn gái em viết thêm explanatory letter, planning activity và thêm budget planning. Nếu anh chị em nào muốn tham khảo thì liên lạc em nha.

P/s bạn gái e học ở Úc 8 năm và đã về nước. Còn em thì visa trắng chưa từng đi nước nào.

Bạn cho mình xin tham khảo với nhé :D

Mình vừa nhận được visa 1 năm Multi cho cả nhà xong, cảm ơn các bạn nhiều :)
Submit 6/11, lấy Bio 9/11, 21/11 Grant :)

Bạn nhận được mail lấy sinh trắc khi nào vậy ?

Mình nộp tuần trước, mà đến giờ vẫn chưa thấy mail lấy vân tay....

Đọc trên đây thấy vừa nộp đơn xong là có 02 mail báo liền, 01 mail báo nhận hồ sơ, 01 mail báo vân tay. Mà mình chỉ mới nhận được mail xác nhận đã nhận hồ sơ thôi.

==================
IMMI Acknowledgement of Application Received - xxxxxxx/xxxxxxx - xxxxxxxxxx - AAA, BBB CCC
==================

Cho mình hỏi là hiện mình có 1 người bạn quen người Việt nhưng hiện giờ đã có có quốc tịch Úc thì mình có nên nhờ người bạn đó viết giấy mời cho mình không? Vì mình sợ ngta yêu cầu giấy tờ chứng minh quan hệ mà mình vs bạn mình chơi vs nhau từ hồi nhỏ xong lớn lên thì bạn ấy cũng chuyển đi Úc luôn rồi đâm ra ảnh cũng không có mà trao đổi tin nhắn qua lại cũng không :(

Đọc trên đây thấy vừa nộp đơn xong là có 02 mail báo liền, 01 mail báo nhận hồ sơ, 01 mail báo vân tay. Mà mình chỉ mới nhận được mail xác nhận đã nhận hồ sơ thôi.

==================
IMMI Acknowledgement of Application Received - xxxxxxx/xxxxxxx - xxxxxxxxxx - AAA, BBB CCC
==================

còn 1 email như thế này nữa bác ơi....họ gửi đồng thời luôn ah, bạn xem thử nó có chạy vào mục spam không?
IMMI s257A (s40) Requirement to Provide PIDs

Login vô online account, vào View details --> View application mailbox, bên phải sẽ thấy 2 cái thư này, bạn in ra là ok!

==================
==================

Login vô online account, vào View details --> View application mailbox, bên phải sẽ thấy 2 cái thư này, bạn in ra là ok!

Đã kiểm tra mấy bửa nay rồi bác, statust vẫn là "Received". Kiểm tra trong mailbox của hộp thư và "View application mailbox" trong IMMI cũng chỉ có 01 mail xác nhận thôi.

Chắc mai gọi lên LSQ hỏi quá. 01 tuần rồi

Đã kiểm tra mấy bửa nay rồi bác, statust vẫn là "Received". Kiểm tra trong mailbox của hộp thư và "View application mailbox" trong IMMI cũng chỉ có 01 mail xác nhận thôi.

Chắc mai gọi lên LSQ hỏi quá. 01 tuần rồi

email yêu cầu đi lấy sinh trắc học chỉ có 14 ngày nha, bác lưu ý, trễ hơn coi như fail đó

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back